Phần mềm perfect karaoke do hokaco viet nam vớ aSlua tây ban nha viết.
Bản quyền vĩnh viễn.
phiên bản : 14.0 của Hokaco phát hành
Dung lượng: 148 MB
giá: 129 ngàn, được update miễn phí

Mua tại: Công Ty Công Nghệ Hoàn VŨ TPHCM, 655/14 Lũy Bán Bích, P.Phú Thạnh, Quận Tân Phú
Dựa trên lỗi hổng mới nhất mà một số bạn phát hiện được thì cứ 50 người chúng ta có 1 người may mắn dùng free

bản update mới nhất tháng 4
Hokaco perfect karaoke df4, bản này nhanh mà tốt nhất hiện tại, các bạn mà tải phiên bản cũ của nó là bị lỗi nhiều lắm, bản này là tốt nhất hiện tại luôn

điều khiến mình thích nhất ở bản này là đã tích hợp sẵn luôn cả bản doanh nghiệp và không còn bản doanh nghiệp nữa. tha hồ cho ai kinh doanh nhá. vẫn phong độ cao hokaco có nét thiết kế đậm chất tây thoát khỏi xác xấu xí của phần mềm việt....
Hàng ngon chân dài, mình up lên chia sẻ với các bác. nếu các bạn tôn trọng công sức của mình thì hãy nhấn thanks.
nếu 1 tuần mà thấy ít thanks mình sẽ tháo xuống.
xin Thank trước.

Khi tải về các bạn cài và dùng serial sau:
Hướng dẫn dùng bản quyền không cần Cr-ack do bạn ngotrithien admin của tải tẹt ga chấm com hướng dẫn
Code:
username: yeu_em_lam
serial: FH3234-GJK89-009h83

các bạn chú ý
: có máy tính cài lên không bắt nhập key hay bản quyền gì cả, vô phát là chạy luôn, còn máy nào mà hiện bắt nhập key thì mình thua , pó tay chấm cẳng.

Link DOWNLOAD:
Bộ cài đặt mới nhất do một bạn bên dưới up lên cho , xin Thank link đây nhé các bạn :

Link mediafire mới đây

nối file bằng Hướng dẫn Cách sử dụng HJ Split nối file

link tải về dữ liệu hát của hkushare: .
pass là ngobaochau

chức năng đột phá mới các bạn lên trang chủ coi nhé
Một số hình ảnh(hàng full box nhé, đừng có bảo em sài lậu ):

Hướng dẫn hack giao diện hokaco karaoke

Wetherly

(Mới)Hokaco perfect karaoke 2013 full seri key - Đỉnh cao của phần mềm karaoke thế giới !!!!

tải gấp. kẻu link die thì ngồi đó mà khóc. mong đợi cái soft này từ rất lâu rồi.

cái này mới chảnh với tụi bạn được...

visonvn

(Mới)Hokaco perfect karaoke 2013 full seri key - Đỉnh cao của phần mềm karaoke thế giới !!!!

Cài không được rồi.

Cài không được rồi.

hay là phải burn ra đĩa đó bạn ?

giống như english study cũng bắt phải cài trên đĩa vì sợ người ta copy lậu

mình cũng bị tương tự . chủ top ơi không được kìa... giúp với

92_90

hay là phải burn ra đĩa đó bạn ?

giống như english study cũng bắt phải cài trên đĩa vì sợ người ta copy lậu chắc đúng vậy rồi. phần mềm giờ nó khôn hơn cả đàn bà

anglelynguyen

Cài không được rồi.

có ai giúp cái mình cũng đang cần nè!

haizizhen90

ko cài được đâu bà con.. dù sao cũng Thank tinh thần chia sẽ

chủ topic ngây thơ quá nhỉ ?

phần mềm mà làm như là file mp3 cứ copy là sài được à ?

nhanh gớm nhỉ.

+1 cho phần mềm tuyệt vời

Thank bác. đang tải về dùng xem có ngon hơn vinakaroke ko

mr_Ro

Oài! Không cài được hả mọi người. hix. đang hào hứng, đọc xong cm nản lun

maiyeu24880

Hay bác thử up file iso lên cho mọi người thử xem nào. Thank bác

Dearbourne

Thank lòng thành của bạn. tuy nhiên cài không được thà đi cướp tiệm vàng còn hơn

kimlongspkt

Chủ top cho mình hỏi sao mình cài bình thường nhưng khi vào phần mềm yêu cầu nhập thông tin bản quyền

tctuvan

Trích dẫn từ kimlongspkt:
Chủ top cho mình hỏi sao mình cài bình thường nhưng khi vào phần mềm yêu cầu nhập thông tin bản quyền

Bạn xem trang 1 chửa? Có ghi key để nhập rõ ràng mà. Thì phần mềm họ bắt mua bản quyền mà nên anh em mới share key

Các chủ đề có liên quan khác