huuu13

mới tìm được trang này ông xem có mod nào giống mấy cái bị hư ở trên link không ?

daigai

Well-Known Member
Không có đâu bạn, vì mod ở bài này là do 1 bác người Việt làm, link kia cũng của ông ấy up mà bị die là chịu luôn,
Bạn có thể cài mod khác , cũng có nhiều mod nhìn nóng bỏng ghê đó

huuu13

mà cụ thể mod từ 1 ~ 16 là gì vậy ông để còn biết mà tìm ? còn lại mấy mod dưới cài bình thường được không vậy ông hay phải cần cái trên mới cài được ?

daigai

Well-Known Member
phải cài lần lượt mới được ông ạ. Thế mới bảo 1 số part bị die nên coi như hỏng cả mod.
thử các mod khác đi

huuu13

cái này cài rồi nó là mod thay đổi khuôn mặt cho đẹp thôi. đang kéo Oblivion GOTY vê làm theo hướng dẫn này xem có được không

huuu13

ad giúp tui cài đặt mod này với làm theo nó mà mãi không được

daigai

Well-Known Member
Ghi rỗ thế này rồi mà
Extract the archive,
open copy\paste or drag the folders meshes, textures and esp into your Data folder - Bethesda Softworks\Oblivion\Data - and confirm yes to overwrite
or alternative 2 is to put my Data folder in your Bethesda Softworks\Oblivion and confirm yes to overwrite.

giải nén copy paste thư mục Data vào Bethesda Softworks\Oblivion

Bạn nên dùng bản oblivion sạch để cài mod này nhé, vì cài các mod khác trước có thể gây lỗi râu ông nọ cắm cằm bà kia,

huuu13

thì củng biết thế mà không tìm ra đươc dường dẩn Bethesda Softworks\Oblivion

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ huuu13:
thì củng biết thế mà không tìm ra đươc dường dẩn Bethesda Softworks\Oblivion

là thư mục cài game đó bạn. trong đó có thư mục Data

oajf317heroes

Bạn à , sao Lover mod chơi một thời gian không thể bấm phím tắt "F" để thay đổi động tác vậy bạn , nó cứ nằm ở Foreplay hoài à :D
hồi trước mình cài còn non thì nó khắc phục được băng Jump Key chủ yếu là cái ống hay sao ý ( lúc đó mình không BOSS , đổi lại nó lỗi mấy mods khác ) giờ mình quay lại chơi cài BOSS đầy đủ không lỗi ngoài thì gặp trường hợp này , còn bấm "z" nhiều quá cái ống không chạy là kẹt luôn Jump Key để kết thúc nhanh lại không xong , bạn hướng dẫn cụ thể mình với

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ oajf317heroes:
Bạn à , sao Lover mod chơi một thời gian không thể bấm phím tắt "F" để thay đổi động tác vậy bạn , nó cứ nằm ở Foreplay hoài à :D
hồi trước mình cài còn non thì nó khắc phục được băng Jump Key chủ yếu là cái ống hay sao ý ( lúc đó mình không BOSS , đổi lại nó lỗi mấy mods khác ) giờ mình quay lại chơi cài BOSS đầy đủ không lỗi ngoài thì gặp trường hợp này , còn bấm "z" nhiều quá cái ống không chạy là kẹt luôn Jump Key để kết thúc nhanh lại không xong , bạn hướng dẫn cụ thể mình với

Bấm thử các nút khác đi, nút F thì chỉ bấm được 1 lần thôi
;NÚt Z (GRAB-Key) đổi tư thế
;NÚt SPACE (Jump Key) để tiến hành

Z
; Z or Shift Z : is known to shuffle the animation
;
E
;E or Shift E: Is known to change stages between animation styles.
;
;Also known as the Ready weapon key Default : F
;The F is used for the first time to go from Foreplay to normal x animation.
;
;If you find your stuck in foreplay make sure to use the F key first. then the
;hud display will activate.

LamRyan

may cai link putlocker.com cua mods Patch01 , Patch02 die het rui MOD hay ban nao tai rui co ai up dum minh không vay

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ LamRyan:
may cai link putlocker.com cua mods Patch01 , Patch02 die het rui MOD hay ban nao tai rui co ai up dum minh không vay

bạn cài đến lovers mod thôi, các patchs sau thì không cài nữa vì lỗi mất mấy file quan trọng rồi

tenderrain0252

Bạn ơi, có cách nào để ẩn cái bảng phía bên trái màn hình đi không? chỗ có tên mình rồi mấy cái dòng chữ ấy :grin:

nobitand9

Ngày xưa mình cài ra NPC đẹp như hình mà sao giờ thử cài lại ra toàn nhân vật gốc nhỉ? Có phải mất file mod rồi không bác thớt? nhớ ngày xưa MMM nhiều file lắm mà giờ còn có BPhần mềm với AIO ? nhân vật summon ngày xưa cũng ra succubus đẹp mà h ra mấy con goblin nhìn kinh dị vl ...Do mình cài sai hay do bị thiếu file vậy bác thớt?

Các chủ đề có liên quan khác