dang_yeu

Portable WIDI Recognition System Pro v4.03 Build 1207 - Phần mềm convert sang MIDI

Bạn có một bản nhạc Mp3,wav... và bạn muốn lấy nó làm nhạc chuông.Nhưng điện thoại của bạn lại không hỗ trợ định dạng đó hay dung lượng quá lớn.

Một giải pháp dành cho bạn đó là convert sang định dạng MIDI, một định dạng phổ biến cho các loại điện thoại và có dung lượng nhỏ gọn

WIDI Music Recognition System Pro sẽ giúp bạn làm điều đó thật dễ dàng với chất lượng âm thanh hoàn hảo với nhiều hiệu ứng

Download Portable WIDI Recognition System Professional v4

Link mới

me_o

Portable WIDI Recognition System Pro v4.03 Build 1207 - Phần mềm convert sang MIDI

Sao mình vào 2 trang trên dơnload không được vậy hả bạn. Mình rất cần chương trình này. Bạn còn trang nào khác nữa không? Upload cho mình với nhé!

mrhoang23888

Thank bạn nhé

petuyen_kutiep

thank!

thank!

thank!

thank!

thank!

nonlimit

mình down được nè. Thank bạn nhé>>>>>

high_manner2003

Thank các bạn nhiều nha

nhatminh_fff

xin 1 hướng dẫn cụ thể

thuylinh9x_cp

tui dùng cái widi nhung save chi co 10 phút thôi, mọi người có vậy không?

Berke

Cái này chắc chưa full quá

gttmch123

Re: Portable WIDI Recognition System Pro v4.03 Build 1207 - Phần mềm convert sang MIDI

Mình tải xuống link nào cũng k được, tại sao vậy bạn?
Nếu có thể thì cho mình xin link mới với!
Thanks.

daigai

Well-Known Member
Re: Portable WIDI Recognition System Pro v4.03 Build 1207 - Phần mềm convert sang MIDI

Trích dẫn từ gttmch123:
Mình tải xuống link nào cũng k được, tại sao vậy bạn?
Nếu có thể thì cho mình xin link mới với!
Thanks.

link mới cập nhật, mời bạn xem lại bài đầu để tải nhé

Ayumi

Bạn ơi, file download bị xóa r ạ??? Hiện tại mình đang rất cần chương trình này, nếu được bạn có thể Upload lại giúp mình được không?!

daigai

Well-Known Member
Xóa đâu mà xóa. mình vẫn tải được mà. Bạn xem lại trang 1, dùng máy tính mà tải

Các chủ đề có liên quan khác