daigai

Well-Known Member
Link tải bộ sưu tập phim tiếng Anh BBC Word On The Street là một trong một loạt các video rất hữu dụng cho việc học tiếng Anh.
Series video này dạy tiếng Anh ngôn ngữ trung tâm đào tạo của BBC đã được phát sóng trong hai loạt. Dòng đầu tiên gồm 10 tập phim của bộ phim mới của 7 tập phim đã được phát sóng. Mỗi tập khoảng nửa giờ giảng dạy tiếng Anh để dạy các kỹ năng ngôn ngữ tiếng Anh như tiếng Anh đàm thoại, từ vựng tiếng Anh, ngữ pháp, sai lầm phổ biến, thành ngữ tiếng Anh và chương trình khuyến mại khác. Xem các video hướng dẫn, giọng Anh và trong mỗi phần của rất nhiều để dạy cho chúng ta và cho các học sinh của trung học và cao hơn đề nghị. Tất cả các bộ phận của bộ truyện được thêm vào tổng quan này. Phần 7-10 mới được thêm vào.

Link Download bản DOC
Do Drive thay đổi chính sách, nên một số link cũ yêu cầu duyệt download. các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn.
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link để tải:

Season 1 2011

Word On The Street 1

Word On The Street 2

Word On The Street 3

Word On The Street 4

Word On The Street 5

Word On The Street 6

Word On The Street 7

Word On The Street 8

Word On The Street 9

Word On The Street 10

Season 2 2012

BBC Word On The Street 1

BBC Word On The Street 2

BBC Word On The Street 3

BBC Word On The Street 4

BBC Word On The Street 5

BBC Word On The Street 6

BBC Word On The Street 7

BBC Word On The Street 8

BBC Word On The Street 9

BBC Word On The Street 10

Password :

friend1312

sao em không xem được video ạ? nó cần past và em điền ket-noi.com nhưng lại không xem được là sao ạ? please !!! giải đáp dùm em với ạ!!!

daigai

Well-Known Member
pass là thế này nè em Password :

friend1312

Trích dẫn từ daigai:
pass là thế này nè em Password :
anh/chị ơi! vẫn o được ạ! nó hiện một màn hình có biểu tượng hình tam giác màu vàng chấm than còn ghi thế này ạ: winrar: diagnostic messages... !!! đó ad ạ!!! em không biết phải thế nào bây giờ ạ!!!

daigai

Well-Known Member
Pass là đúng như mình ghi ở trên, ai biểu bạn thêm http:// vào làm gì? Viết đúng . không hoa, không khoảng trắng

friend1312

Trích dẫn từ daigai:
Pass là đúng như mình ghi ở trên, ai biểu bạn thêm http:// vào làm gì? Viết đúng . không hoa, không khoảng trắng

em gõ đúng như anh/chị bảo luôn ý ạ! nhưng nó lại hiện một màn hình toàn chữ ô vuông!!!! em không xem được mà!!! huhu em cũng muốn phiền anh/chị như thế này đâu!! nhưng nhưng em không xem được!!!! hiccc anh/chị thông cảm giúp em với!!!!

daigai

Well-Known Member
Bạn cài windows Rar chưa? nếu rồi thì chỉ việc chuột phải vào file extract here, rồi điền đúng pass như trên không có khoảng trắng, không viết hoa. Để đảm pass chính xác bạn copy rồi paste vào đâu đó xem có đúng không, thừa 1 khoảng trắng cũng sai.

Lưu ý nữa là không để file rar bạn tải về trong thư mục , hay đường dẫn thư mục có tiếng việt có dấu, sẽ gây lỗi

Mình vừa tải về file thứ 2, và giải nén ngon lành, không nói dối bạn làm gì

BBC_word_on_the_street_02.mp4

friend1312

Trích dẫn từ daigai:
Bạn cài windows Rar chưa? nếu rồi thì chỉ việc chuột phải vào file extract here, rồi điền đúng pass như trên không có khoảng trắng, không viết hoa. Để đảm pass chính xác bạn copy rồi paste vào đâu đó xem có đúng không, thừa 1 khoảng trắng cũng sai.

Lưu ý nữa là không để file rar bạn tải về trong thư mục , hay đường dẫn thư mục có tiếng việt có dấu, sẽ gây lỗi

Mình vừa tải về file thứ 2, và giải nén ngon lành, không nói dối bạn làm gì

BBC_word_on_the_street_02.mp4

Thank anh/chị! em làm được rồi ạ! do em chưa cài winrar!!!

minhhello

Adm ơi, Adm có bản vietsub của vtv7 k ạ? E bấm vào link tải thì link bị dead rồi. Adm có thể gửi cho e qua gmail: [email protected]
E Thank Adm ạ

Last edited by a moderator:

Các chủ đề có liên quan khác