ser1348

làm s lên võ huân nữa k k đủ 2k võ huân thăng chức 11x nữa lỗi nhìu quá

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ ser1348:
thế có phải làm nv thăng chức nữa k ad

Bạn cứ mày mò trong database, nếu có mục đó thì cứ thử chỉnh sửa, không được thì phục hồi lại như cũ là được

demon222

Có báo Vui long chon may chu nhưng lại không có máy chủ để chọn? Sai sót ở đâu nhỉ???

chuotk0n1

các a cho e hỏi tí được k ạ.e cài được mà sao đến chỗ đăng nhập vào game.cài nút ấn stargame bị che mat là sao vậy nhỉ.bác nào biết chỉnh cho nó xuất hiện có được k a. :cry:
e tìm tòi mãi mà k hiểu chỉnh sửa thế nào.chứ k kết nối vào game được thì bó tay rồi >.<

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ chuotk0n1:
các a cho e hỏi tí được k ạ.e cài được mà sao đến chỗ đăng nhập vào game.cài nút ấn stargame bị che mat là sao vậy nhỉ.bác nào biết chỉnh cho nó xuất hiện có được k a. :cry:
e tìm tòi mãi mà k hiểu chỉnh sửa thế nào.chứ k kết nối vào game được thì bó tay rồi >.<

Kiểm tra lại xem server đã chạy chưa

Nếu cài bản trên gặp khó, có thể thử bản này:
Hiệp khách giang hồ Offline 1.7 cài đặt dễ dàng cho mọi WINDOWS

chuotk0n1

a thông cảm,e dùng sv laucher #,nền n ra cái này.nhưng e ăn vào,n k có nút star.a có thể chỉ e cách hiển thị nút được k,chính xác là bị che đi mất rồi

daigai

Well-Known Member
Không hiểu bạn dùng client bản bao nhiêu vậy? Tải đúng cái ở bài viết, không nên dùng launcher vì có thể gây không tương thích.

hoanglongky10

cho hoi sao cai dat khong duoc vay chi minh voi co gi Add fb cho minh nha dc khong

tieusongtu12

bạn ơi, s mình bấm cái loginsever mà nó hiên lên cái bảng gì toàn ????? là s bạn..?? bạn add fb chỉ mình vs

tieusongtu12

bạn có link bản client nào down nhanh thì cho mình xin với, chứ cái bản client of bạn down lâu quá..

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ tieusongtu12:
bạn có link bản client nào down nhanh thì cho mình xin với, chứ cái bản client of bạn down lâu quá..

Link fshare tải nhanh mà bạn. cần thì get link tải cho nhanh, bạn copy link tải vào

tctuvan

À Windows 8 trở lên là không chơi được bạn ạ. Nếu đúng trường hợp của bạn thì bó tay

Các chủ đề có liên quan khác