FBSVIETNAM

Xin giới thiệu trang web FBS tại Lào

Chúng tui biết rằng trang web rất là quang trọng cho khách hàng của chúng tui khi sử dụng các dịch vụ của FBS bằng ngôn ngữ của khách hàng. Chúng tui đã dịch trang web của chúng tui bằng Tiếng Lào cho các khách hàng tại Lào. Chúng tui hy vọng rằng bạn sẽ thích nó.

Cộng đồng Trader Lào rất là quang trọng với chúng tôi. Chúng tui tiếp tục phát triển hơn nữa trong khu vực này. Nếu thành công, sự tôn trọng và độc lập tài chính rất quang trọng với bạn, chúng tui luôn đồng hành với bạn.

Chúng tui xin mời các khách hàng tại Lào sử dụng trang web mới!

Xem thêm tại FBS:

FBSVIETNAM

LIKE và SHARE để nhận ngay 50 USD MIỄN PHÍ!

LIKE post này và SHARE ở chế độ công khai.

Sau đó, vào
mở ngay một tài khoản (hoàn toàn miễn phí)

Vào ngày 10/7/2016, FBS sẽ chọn ra một người chiến thắng sẽ được nhận ngay 50 USD trong tài khoản của mình (ĐƯỢC RÚT 100%)

Lưu ý: Bài share nào có nhiều lượt LIKE thì càng dễ được lựa chọn.

Giao dịch hoàn toàn miễn phí!

Hãy SHARE cho bạn của bạn cũng có thể tham gia và nhận thưởng!

........................................................

FBS có quyền hủy giải thưởng của bất cứ cá nhân nào nếu phát hiện gian lận.

FBSVIETNAM

Chúc mừng anh Minh Trieu ( ) đã nhận được 50$ từ chương trình tuần trước. Và cơ hội vẫn tiếp tục mở ra vào tuần này.
Xem thêm tại:

FBSVIETNAM

Hãy LIKE nếu bạn thích bắt Pokemon, SHARE nếu bạn thích giao dịch lợi nhuận!

FBSVIETNAM

Thị trường ngoại hối (Forex) là một kênh đầu tư
mới và
hấp dẫn dành cho các bạn trẻ đam mê và yêu thích ngành Tài Chính.

Đã gọi là Đầu tư thì cần có kiến thức và kinh nghiệm. FBS là một nhà môi giới trên thị trường Forex, luôn tạo cơ hội cho những người mới tham gia và luôn có những chương trình khuyến mãi hấp dẫn dành cho khách hàng và đối tác của FBS.

Hãy thử mở tài khoản mới ngay, được tặng ngay 123$ hoàn toàn miễn phí để giao dịch làm quen với thị trường này.

Chúc các bạn thành công và tìm thấy được một kênh đầu tư mới dành cho bản thân mình!

FBSVIETNAM

LIKE và SHARE để nhận ngay 50 USD MIỄN PHÍ!

Vào ngày 25/7/2016, FBS sẽ chọn ra một người chiến thắng sẽ được nhận ngay 50 USD trong tài khoản của mình (ĐƯỢC RÚT 100%)

Lưu ý: Bài share nào có nhiều lượt LIKE thì càng dễ được lựa chọn.

Giao dịch hoàn toàn miễn phí!

Xem thêm tại:

FBSVIETNAM

Chỉ còn chưa tới 6,000 traders nữa chúng ta sẽ đạt đến cột mốc 2,000,000!

Chúng tui rất vui mừng và hạnh phúc khi cung cấp những dịch vụ chất lượng cao cho mỗi Trader ------ Hãy theo dõi và đón xem những bất ngờ với cột mốc CHIẾN THẮNG của chúng ta!

Xem thêm tại:

FBSVIETNAM

Hôm nay là một ngày THỨ SÁU TUYỆT VỜI

FBS đã đạt mốc 2,000,000 traders HOẠT ĐỘNG!

Hãy chờ đợi và xem ai là Trader thứ 2,000,000 và điều gì bất ngờ đang chờ đợi Trader may mắn đó!

Chúng tui yêu mến và quan tâm và kì vọng cao vào mỗi một trader của FBS và các đối tác.

Thank các bạn đã đồng hành cùng chúng tôi!

Xem thêm phân tích tại:

FBSVIETNAM

Nhìn vào những gì chúng tui đã chuẩn bị cho bạn! Một cuộc thi thật thú vị, hơn 300 giải thưởng độc đáo và quà tặng - tất cả điều này và hơn thế nữa chỉ có trong Thế vận hội Thương mại FBS.

Tham gia ngay!

Super Trader:

Hãy giao dịch không giống ai khác và giành chiến thắng 1 chiếc xe tay ga, 1 chiếc máy tính bảng hay 1 chiếc Camera hành trình Go-Pro. Tìm hiểu thêm về FBS Olympic Super Trader!

FBS Pro:

Tối đa hóa lợi nhuận của bạn với một tài khoản demo hoàn toàn miễn phí và giành chiến thắng lên đến $ 450 tiền thật! Không cần nạp tiền kí quỹ. Hãy tham gia ngay Olympic FBS Pro!

FBS Star:

Gửi cho chúng tui bức ảnh thể thao phong cách của bạn trong 1 chiếc FBS T-shirt, thu hút nhiều lượt vote và nhận giải thưởng lên đến $ 500 đô la. Trở thành một FBS STAR ngay bây giờ!

Quà tặng:

Ký quỹ $ 500, giao dịch 5 lots và nhận ngay cơ hội chiến thắng một xe tay ga,1 chiếc áo thun và 1 chiếc cốc thiết kế đặt biệt từ FBS. Chỉ cần giao dịch 5 lots để tăng cơ hội của bạn! Hãy tham gia ngay!

FBSVIETNAM

Nhận ngay 50 USD MIỄN PHÍ khi LIKE và SHARE!

Chúc mừng anh Steve Elen (
) đã nhận được 50$ từ chương trình tuần trước.

Cơ hội đã khép lại qua 4 tuần, cùng điểm danh qua 4 người đã nhận được 50$ từ FBS nhé!

1. Tuần đầu tiên: anh Minh Trieu

2. Tuần thứ 2: anh Ly Nguyen Van

3. Tuần thứ 3: anh Trần Nhân

4. Tuần cuối cùng: anh Steve Elen

FBS vẫn còn tiếp tục với nhiều chương trình khuyến mãi và hấp dẫn khác dành cho tất cả các bạn. Hãy theo dõi và cùng đồng hành với chúng tôi!

Chúc các bạn luôn may mắn và thành công

FBSVIETNAM

- Giải thưởng: Quỹ giải thưởng không giới hạn
- Mục tiêu: của bạn là giao dịch nhiều lot hơn so với đối thủ.
30 Hạng huy chương

Tham gia và giành chiến thắng!
Đăng ký:
2016-08-01 (10:00) - 2016-08-08 (08:59)
Cuộc thi:
2016-08-08 (09:00) - 2016-08-12 (13:00)
.
Sau khi , bạn sẽ được xếp một trong hai nhóm dự thi:

Nhóm 1 - người tham gia với tiền ký quỹ từ $100 đến $999

Nhóm 2 - người tham gia với tiền ký quỹ từ $1000 đến $5000

Giao dịch nhiều hơn đối thủ của bạn. Chứng minh rằng bạn là số một!
Các giải thưởng của bạn:

Xem thêm tại:

FBSVIETNAM

RÚT THĂM MAY MẮN OLYMPIC TỪ FBS

Hơn 300 phần quà độc đáo bởi FBS. Các giải thưởng chính - một ván trượt
Mục tiêu của bạn là để lại đối thủ phía sau bằng cách ký quỹ và giao dịch nhiều nhất có thể
Giao dịch tốt hơn những người khác và giành chiến thắng một ván trượt hay một trong 300 phần quà độc đáo
Ký quỹ $ 500 hay nhiều hơn, giao dịch 5 lots và nhận được một mã số tham gia. số mã số là không giới hạn, và tăng cơ hội của bạn để giành chiến thắng!
Thời gian khuyến mãi: 2016-01-08 (09:00) - 2016-18-08 (12:00) GMT+3
Thời gian tham gia rút thăm may mắn: 2016-19-08 (16:00) GMT+3

Giải thưởng chủ đề Olympic từ FBS:

Xem thêm tại:

FBSVIETNAM

DẪN ĐẦU VÀ THỂ HIỆN KẾT QUẢ KINH DOANH TỐT NHẤT TRÊN TÀI KHOẢN DEMO.

Quỹ tiền thưởng: $1000
Mục tiêu của bạn là đạt lợi nhuận tối đa trên tài khoản demo
5 vị trí giải thưởng
Chứng minh sự thống trị của bạn
Đăng ký:
2016-07-25 - 2016-08-08
Thời gian dự thi:
2016-08-08 - 2016-08-19
Đăng ký tài khoản Demo dự thi.
Nhận 1 tài khoản Demo với số dư $10 000 và đòn bẩy 1:100.
Cố gắng đạt lợi nhuận tối đa trong vòng 2 tuần.
Hoàn thành cuộc thi với số dư tài khoản lớn nhất, sau khi tất cả các lệnh giao dịch được đóng.
Tận hưởng chiến thắng của bạn!
Các giải thưởng của bạn

Xem thêm tại:

FBSVIETNAM

CHIA SẺ THÀNH TÍCH THỂ THAO CỦA BẠN

Một cuộc thi đặc biệt dành cho các chủ sở hữu áo thun thương hiệu FBS!
Chụp ảnh thể thao trong áo thun FBS và giành chiến thắng một giải thưởng bằng tiền
Bạn yêu thích thể thao và đã sở hữu một áo thun thương hiệu FBS?
Đăng tải bức hình thể thao trong trang phục áo thun của chúng tui - trở thành một ngôi sao FBS và nhận được một giải thưởng tiền mặt!
Đăng ký:
2016-08-01 (10:00) - 2016-08-19 (13:00)
Thời gian dự thi:
2016-08-01 (10:00) - 2016-08-18 (13:00)
Để tham gia cuộc thi:
Chụp ảnh của bạn đang mặc áo phông thương hiệu FBS
Tải lên khu vực cá nhân của bạn
Thu thập được nhiều bình chọn nhất cho bức ảnh của bạn
Ba người đoạt giải của cuộc thi FBS Star sẽ được xác định thông qua một cuộc bỏ phiếu mở cho các bức ảnh trên trang web FBS và thông qua Facebook
Quỹ tiền thưởng cuộc thi: $ 1500!
Giải thưởng cho người chiến thắng trong cuộc bình chọn:

Xem thêm tại:

FBSVIETNAM

BẤT NGỜ dành cho TRADER thứ 2.000.000 như FBS đã hứa!

Đại gia đình FBS ngày một lớn hơn! Chúng ta hãy cùng gặp "thanh niên" may mắn - người mở tài khoản tại FBS thứ 2.000.000! Thật tuyệt vời! Anh ấy là Pongwijak Butlakhon
từ Chiangrai, Thái Lan!

Anh ấy đã quyết định chọn iPhone 6s Plus - một món quà từ FBS. Chúng tui muốn gửi lời "cám ơn" tới các bạn đã chọn FBS là Nhà môi giới tin cậy!

Chúng tui trân trọng tất cả traders và đối tác! FBS có thể biến giấc mơ thành sự thật!

Cùng xem cuộc gọi giữa FBS và Trader may mắn thứ 2.000.000 này nhé!

Xem thêm tại:

You must be registered for see medias

FBSVIETNAM

Cộng đồng FBS thân mến!
Chúng tui muốn chia sẻ với bạn một số tin tức tuyệt vời :)
FBS đã một lần nữa mở rộng hơn trên khắp thế giới - đến đất nước xinh đẹp Myanmar.
Website của FBS bây giờ đã có ngôn ngữ Myanmar và chúng tui đã mở một văn phòng thay mặt của FBS tại Yangon.
Thank vì đã đồng hành cùng chúng tôi!

Xem thêm tại:

FBSVIETNAM

FBS xin trân trọng thông báo - đăng ký cuộc thi iPartner đã bắt đầu! Hãy thu hút khách hàng và nhận điểm dựa trên số tiền ký quỹ của khách hàng mới và số lot được giao dịch! Các giải thưởng cho cuộc thi này:

Hạng 1: iMac - 27in Retina 5K Memory 2TB

Hạng 2: iPhone 6s Plus 128GB

Hạng 3: iPad Mini 4 128GB

HÃY ĐỂ BỮA TIỆC GIẢI THƯỞNG BẮT ĐẦU

phisangforex

Trích dẫn từ FBSVIETNAM:
Nhìn vào những gì chúng tui đã chuẩn bị cho bạn! Một cuộc thi thật thú vị, hơn 300 giải thưởng độc đáo và quà tặng - tất cả điều này và hơn thế nữa chỉ có trong Thế vận hội Thương mại FBS.

Tham gia ngay!

Super Trader:

Hãy giao dịch không giống ai khác và giành chiến thắng 1 chiếc xe tay ga, 1 chiếc máy tính bảng hay 1 chiếc Camera hành trình Go-Pro. Tìm hiểu thêm về FBS Olympic Super Trader!

FBS Pro:

Tối đa hóa lợi nhuận của bạn với một tài khoản demo hoàn toàn miễn phí và giành chiến thắng lên đến $ 450 tiền thật! Không cần nạp tiền kí quỹ. Hãy tham gia ngay Olympic FBS Pro!

FBS Star:

Gửi cho chúng tui bức ảnh thể thao phong cách của bạn trong 1 chiếc FBS T-shirt, thu hút nhiều lượt vote và nhận giải thưởng lên đến $ 500 đô la. Trở thành một FBS STAR ngay bây giờ!

Quà tặng:

Ký quỹ $ 500, giao dịch 5 lots và nhận ngay cơ hội chiến thắng một xe tay ga,1 chiếc áo thun và 1 chiếc cốc thiết kế đặt biệt từ FBS. Chỉ cần giao dịch 5 lots để tăng cơ hội của bạn! Hãy tham gia ngay!

5 lot có nhiều không nhỉ?

Các chủ đề có liên quan khác