daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ quynhtranbmt90:
Ad down hộ em tài liệu này với ạ.
Em cảm ơn!
luận văn thạc sĩ Hình thành và phát triển năng lực hợp tác làm việc của học sinh thông qua việc sử dụng phương pháp dạy học hợp tác theo nhóm nhỏ môn hóa học

>> chịu nhé

AndyDao

Chào Ad và ACE

Ad giúp mình link này với nhé:

Tên sách là Nghiên cứu thị trường - Giải mã nhu cầu khách hàng.

Thank Ad.

BnTng

ad giúp mình bài này với

Tên: Phát triển kinh doanh của công ty cổ phần chứng khoán fpt trong bối cảnh thị trường chứng khoán suy giảm

loveprincelx

Ad ơi get giúp mình bài này với!

Tên bài: nghiên cứu tác dụng của bokashi trầu lên vi khuẩn gây bệnh đường ruột ở tôm sú nuôi
Link:

Thanks ad.

hophuong258

nhờ ad download giúp em bài
luận văn sư phạm vật lý thiết kế giáo án điện tử môn vật lí lớp 10 nâng cao sử dụng microsoft powerpoint và adobe presenter 7
http://123doc.org/document/2468459-luan-van-su-pham-vat-ly-thiet-ke-giao-an-dien-tu-mon-vat-li-lop-10-nang-cao-su-dung-microsoft-powerpoint-va-adobe-presenter-7.htm?page=7

Thank ad!

kizzty09

Mình muốn down tài liệu ở

Mình Thank trước nha:clap::clap::clap:

hienjungle

Nhờ AD tải dùm em tài liệu này với
Tên tài liệu:
"Nghiên cứu ứng dụng các giải thuật Metaheuristic cho bài toán xếp thời khóa biểu môn học trường đại học."
Link:
Mail: [email protected]

Em đang cần gấp. Thank AD nhiều.

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ hienjungle:
Nhờ AD tải dùm em tài liệu này với
Tên tài liệu:
"Nghiên cứu ứng dụng các giải thuật Metaheuristic cho bài toán xếp thời khóa biểu môn học trường đại học."
Link:
Mail: [email protected]

Em đang cần gấp. Thank AD nhiều.

>>>
NGHIÊN CỨU ỨNG DỤNG CÁC GIẢI THUẬT METAHEURISTIC CHO BÀI TOÁN XẾP THỜI KHÓA BIỂU MÔN HỌC TRƯỜNG ĐẠI HỌC

Ad ơi ! Em đang cần gấp tài liệu này để viết luận.... Ad giúp em download tài liệu này với ạ !
Thank ad rất nhiều...
Tên tài liệu Tài liệu quản lý tài chính công Việt Nam
Link

Các chủ đề có liên quan khác