Khi bạn sử dụng windows XP khi truy cập vào trạm wifi có chuẩn mã hóa WPA2, tuy máy bạn quét và phát hiện được trạm nhưng lại báo lỗi Windows can not connect to the network of choice. The network may no longer be in range. May networks are no longer in scope. Please refresh the list of available networks, and try to connect again. Please update the list of existing networks, and try to reconnect.

thì giờ đây Microsoft đã có một gói vá cho lỗi này!

Link Download bản DOC
Do Drive thay đổi chính sách, nên một số link cũ yêu cầu duyệt download. các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn.
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link để tải:

Link mới update:

chocolove215

hjx.. thanks bác. e đang cú vì con bệnh này đấy ạ. bọn no wifi ầm ầm mình cứ conect là có dòng thông báo ý hiện ra

angel_indream

cho em hỏi máy tính bảng android cũng bị tình trang như trên xử lý thế nào. mọi người giúp dùm

Hubert

mẹ thằng mặt ***. hư máy bố mày rồi. Loại người này mình rất ghét , người ta có lòng không cám ơn còn nói chuyện kiểu đó . Bạn ngu quá thì đừng cài , mình cũng bị lỗi này và đã fix ok. Cám ơn ng_triet nhiều nhé .

bluedolphintv

Chính xác, bắc kì mất dạy lắm..!!Ko biết có được hong, nhưng cũng thanks chủ topic trước nha. (" không biết chủ topic là người miền nào nữa ")

bắt kì mất dạy có khác Chính xác, bắc kì mất dạy lắm..!!Ko biết có được hong, nhưng cũng thanks chủ topic trước nha. (" không biết chủ topic là người miền nào nữa ") Ở đâu cũng có người này người kia nha. Thích vơ đũa cả nắm thế ak. Bắc với chả Nam. Nói ra không biết hổ thẹn với các bậc cha anh đã hy sinh vì sự thống nhất 2 miền đất nước!

Smartwifi

Cái DKM bọn mày, có cái link mà bắt đăng kí hết cái này đén cái khác, rồi đéo down được.

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ Smartwifi:
Cái DKM bọn mày, có cái link mà bắt đăng kí hết cái này đén cái khác, rồi đéo down được.

Có văn hóa tí đi Nguyễn Đắc Công
Link die là chuyện không ai muốn. Đăng ký thì chỉ 1 cái, sao lại nhiều cái. con gà :banghead:
Link mới update đây

Các chủ đề có liên quan khác