FBSVIETNAM

Chọn ngay một cách thanh toán phù hợp nhất với bạn để có thể bắt đầu ký quỹ ngay hôm nay.

Bạn hoàn toàn có thể ký quỹ với cào điện thoại.
hay đơn giản là Internet-banking với 3 ngân hàng Việt Nam được FBS liên kết: Vietcombank, Vietinbank, Eximbank
hay qua Visa/Master với bất kì ngân hàng nào của bạn
hay đơn giản là các Ví điện tử: webmoney, perfectmoney...

Kí quỹ ngay hôm nay để nhận được nhiều chương trình khuyến mãi hấp dẫn.

Việc rút tiền cũng dễ dàng hơn bao giờ hết, lệnh rút được xử lý trong vòng 48h, và tiền có thể về ngay ví hay tài khoản ngân hàng của bạn.

Chúc các bạn luôn giao dịch thành công nhé!

FBSVIETNAM

Indonesia tour vẫn tiếp tục! Hội thảo qua tất cả các thành phố!

Quý khách hàng thân mến!

Các buổi hội thảo tại Indonesia vẫn đang tiếp tục – mọi người mong muốn thành công đã đến và tìm hiểu về cách giao dịch đạt nhiều lợi nhuận. Chương trình này đã được tổ chức tại hơn 20 thành phố và nó chỉ mới bắt đầu! Tham gia ngay!

Trong tháng tư và đầu tháng năm, chúng tui tổ chức nhiều chương trình đào tạo: tại các khách sạn lớn tại Jakarta và Jokjakarta tại Pakanbaru, Semarang, Gorontalo và tại khu vực sinh viên Palu và Tarakan.

Cuối tháng Năm và tháng Sáu chương trình này vẫn sẽ được tiếp tục. Hãy theo dõi tin tức của FBS! Đây là lúc để bắt đầu giao dịch, cách tốt nhất để trở thành trader thành công là thực hành.

Hãy bắt đầu giao dịch tại FBS

FBSVIETNAM

Có thêm 500$ từ FBS Bounty Hunting để mua một chút gì đó cho chính mình hay người thân của bạn?
Đừng bỏ lỡ cơ hội tốt nhất từ FBS!

FBSVIETNAM

CÁC TRADER FBS LÀ PHONG CÁCH NHẤT!
VỚI 2 BƯỚC ĐƠN GIẢN VÀ BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC ÁO PHÔNG MAY MẮN FBS
- Ký quỹ với số tiền $500
- Giao dịch 2 lot
Áo phông FBS sẽ đem lại sự tự tin và may mắn cho Bạn!

Trọn bộ sưu tập áo phông có sẵn tại trang khuyến mãi trong Khu vực cá nhân.
Xem thêm Tham gia giao dịch tại FBS để nhận được áo phông may mắn như sau :

FBSVIETNAM

KIẾM ĐƯỢC TỐI ĐA TRONG THỊ TRƯỜNG NGOẠI HỐI VỚI FBS!

-Dịch vụ hoàn toàn miễn phí.
-Trả lại lên đến $15 cho mỗi lệnh được giao dịch!
Bạn có thể kiếm được bao nhiêu:
- Khối lượng giao dịch trung bình mỗi tháng của bạn: 38
- Bằng một kết nối đơn giản với một dịch vụ miễn phí "Trả lại Spread", bạn có thể kiếm thêm $570 trong 1 tháng, mà không cần bất kỳ nỗ lực nào đặc biệt!
Áp dụng cho Khách hàng của FBS:
Thanh toán hàng ngày
Trả lại Spread kể cả với những lệnh thua lỗ
Rút tiền nhanh chóng và dễ dàng mà không bị giới hạn
Tất cả những gì bạn cần làm là mở dịch vụ "Trả lại Spread" cho tài khoản Thật của bạn. Để kích hoạt chức năng này, vào mục “Cài đặt tài khoản” và chọn chữ “Trả lại Spread”.
Xem thêm chương trình kiếm được tối đa trong thị trường ngoại hối với FBS tại:

FBSVIETNAM

Thực hiện ước mơ của bạn với FBS!
Trải nghiệm mùa hè ĐIÊN LOẠN!
Giấc mơ MÙA HÈ của bạn là gì?

Steven Than Lvorm đến từ Indonesia đã đạt được một ASUS Transformer Book và một chiếc áo thun may mắn có chữ ký của CEO FBS.

Mohammed Ashrey đến từ Ai Cập muốn trở thành một chuyên gia trong thị trường ngoại hối và đang được đào tạo.

Còn bạn đang mơ ước gì trong những ngày đầu đẹp đẽ của mùa hè năm 2016?

Hãy cho chúng tui biết - theo 4 bước đơn giản sau:
1) Nhấp vào nút "Kết nối Facebook hồ sơ của bạn" ở đây:

2) Chia sẻ ước mơ của bạn bằng cách để lại bình luận dưới bài đăng này

3) Chia sẻ bài này với bạn bè của bạn trên trang của bạn

4) Càng nhiều like càng tốt cho bài share này

Trở thành người chiến thắng và biến giấc mơ thành sự thật!
Dĩ nhiên luôn luôn có một cách dễ dàng hơn để biến ước mơ của bạn thành sự thật. Thật đơn giản chỉ cần giao dịch với FBS!

Hãy vui lòng nhớ rằng, ước mơ của bạn không phải là tiền - hãy sáng tạo và nhìn sâu vào trái tim của bạn - cho một ước mơ SÂU SẮC!
Xem thêm chương trình tạ:

FBSVIETNAM

Cuối cùng thì đối tác VIP đã đến Saint-Petersburg, Nga NGÀY HÔM NAY. Chúng tui rất háo hức chờ đợi anh ấy!

FBSVIETNAM

Chọn ngay một cách thanh toán phù hợp nhất với bạn để có thể bắt đầu ký quỹ ngay hôm nay.

Bạn hoàn toàn có thể ký quỹ với cào điện thoại.
hay đơn giản là Internet-banking với 3 ngân hàng Việt Nam được FBS liên kết: Vietcombank, Vietinbank, Eximbank
hay qua Visa/Master với bất kì ngân hàng nào của bạn
hay đơn giản là các Ví điện tử: webmoney, perfectmoney...

Kí quỹ ngay hôm nay để nhận được nhiều chương trình khuyến mãi hấp dẫn.

Việc rút tiền cũng dễ dàng hơn bao giờ hết, lệnh rút được xử lý trong vòng 48h, và tiền có thể về ngay ví hay tài khoản ngân hàng của bạn.

Chúc các bạn luôn giao dịch thành công nhé!

FBSVIETNAM

Công ty FBS đã nhận được giải thưởng “Nhà môi giới có dịch vụ khách hàng tốt nhất Châu Á 2016”

Chúng tui vui mừng thông báo tin tức tuyệt vời: Công ty FBS đã nhận được một giải thưởng quốc tế danh giá nhất. Trang thông tin và tạp chí hàng đầu đã trao cho FBS danh hiệu “Nhà môi giới có dịch vụ khách hàng tốt nhất Châu Á 2016”!

Hàng năm, nhà xuất bản trao giải thưởng cho những công ty tốt nhất thế giới trong lĩnh vực tài chính, và dĩ nhiên khi một lần nữa các chuyên gia không thể không công nhận FBS. Chúng tui muốn nhấn mạnh rằng đây là giải thưởng thứ 5 được trao tặng bởi Global Banking and Finance Review, trong khi tổng giải thưởng và cup của chúng tui đã lên đến 40.

Chúng tui chân thành Thank ban tổ chức đã lựa chọn chúng tui và cả các khách hàng của chúng tui vì đã tin tưởng FBS. Chúng tui rất hạnh phúc khi làm việc vì lợi ích của khách hàng bằng các dịch vụ tốt nhất: hỗ trợ khách hàng 24/5, ký quỹ và rút tiền nhanh chóng, điều kiện giao dịch thuận tiện và các chương trình khuyến mãi hấp dẫn. Giao dịch với chúng tui thật dễ dàng và nhiều lợi nhuận!

Xem các lợi thế của các dịch vụ tại FBS ngay bây giờ!

Chúc bạn thành công với FBS!

FBSVIETNAM

IPartner của chúng ta Patiphan Longsuanjik đang cảm giác như thế nào?
Anh ấy đang cảm giác trên cả tuyệt vời tại Saint-Petersburg :)

Hãy tham gia ngay cùng chúng tôi:

irishai

E được 1 người bạn giới thiệu mở TK giao dịch vàng tại cty này. Nhưng thực lòng chẳng biết tẹo nào về nó cả (ko biết có an toàn không nữa) nên chưa dám mở. Bác biết thì chia sẻ và tư vấn giúp e nhé.

minhhuyliem

Trích dẫn từ irishai:
E được 1 người bạn giới thiệu mở TK giao dịch vàng tại cty này. Nhưng thực lòng chẳng biết tẹo nào về nó cả (ko biết có an toàn không nữa) nên chưa dám mở. Bác biết thì chia sẻ và tư vấn giúp e nhé.
Có người giới thiệu chắc cũng không đến nỗi

FBSVIETNAM

Trích dẫn từ minhthiennguyen:
Nghe nói bên FBS có chương trình trở thành IB gì đó, mà IB là sao vậy?
IB (viết tắt của Introducing Broker), là những người tư vấn về việc mở tài khoản Forex, các cách thức chuyển tiền, rút tiền khi giao dịch với Sàn quốc tế và tư vấn giao dịch forex cho khách hàng. Bạn có thể xem thêm thông tin tại website của FBS tại Việt Nam nhé

FBSVIETNAM

GIAO DỊCH VỚI FBS !

- Ghé thăm trang của chúng tui tại:
giao dịch và so sánh các tài khoản loại 5 khác nhau
để xem cái nào phù hợp với nhu cầu kinh doanh của bạn tốt hơn?
- Xem thông số hợp đồng tại :
- Chúng tui cung cấp cho tất cả mọi thứ đối với thương nhân và nếu bạn có bất kỳ câu hỏi, chúng tui luôn sẵn lòng giúp đỡ và trả lời cho các bạn
Điều gì đã ngăn cản cơn kiếm tiền của bạn với fbs ?
Hãy tham gia ngay bây giờ !

Các chủ đề có liên quan khác