Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By loitraitim_lt
#543965 cũng dùng HP pavilion g4-1213tx nhưng vga 6470M cài win8 pro 64bit nó không nhận driver dù down ở trang chủ HP nó báo lỗi

ai biết bảo mình với
By shackly_sinson
#544009 mình dùng link của kington9x thì cài vô nhận nhưng khi khởi động lại máy lại không nhận đúng thật bó tay với nó đành phải chờ thôi không còn cách nào rồi
By o0_permanentlove_0o
#544036 tui cũng bị như ông. Vào trang chủ Amd.com down bản cài driver beta về cài xòng thì nó nhận card nhưng reset máy là mất. mình dùng link của kington9x thì cài vô nhận nhưng khi khởi động lại máy lại không nhận đúng thật bó tay với nó đành phải chờ thôi không còn cách nào rồi
By perfume_zon
#544044 Mình làm như bạn chỉ dẫn nhưng vẫn không được, vga mình cũng 6470M, cứ reset máy lại xuất hiện dấu than vàng. Mà theo mình hiểu là Win8 này có vấn đề về driver VGA rời hình như chưa hỗ trợ thì phải. Khi mình cài VGA rời đúng 6470M thì VGA onboard bị mất không phải HD3000 nhưng khi mình cài thêm HD3000 cho VGA onboard thì sẽ bị lỗi hệ thống, lúc đó mình phải disable VGA 6470M đi nếu không muốn phải cài lại Win. Nhức đầu với 2 em VGA này ghê. Mà lúc Win8 còn bản consumer preview thì mình cài nhận đủ 2 VGA, xài tương tự như Win7 không khác gì hết, giờ bản chính thức, active windows đầy đủ lại không được như bản thử nghiệm, buồn thật
Hình đại diện của thành viên
By JennyTuAnh
#603530 Hay nhất câu bạn chỉ có thể đợi.
Mới mua con Soni Vaio SVE14A7CXH hàng xách tay xong, tốn hơn 1000 đô.
Bực nhất là cài driver card màn hình AMD Radeon HD 7670M mà nó không nhận.
(đã tải và cài đặt driver từ trang chủ Sony và trang chủ AMD mà vẫn không được)
Bác nào xem giúp em với
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym