Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By vimotcuoctinh2004
#538533 Intel(R) Pentium(R) G620 2.6GHz (2 CPUs) ~ 2.6GHz: max là 32GB RAM, loại DDR3 -1066 bạn à, nếu main của bạn có 2 khe thì có thể cắm 1 cái 4GB cùng loại , cùng bus để tạo douple channel. (mà không biết main của bạn là main gì đây)

Card on của con này chỉ được 1,1GB mà, thấy trên trang intel nó ghi thế.

Cấu hình để chơi NFS The Run: (tham khảo ở đây) , và cái màn hình của bạn độ phân giải max là bao nhiu...
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

hay bạn vào stemrequirementslab.com (bằng FF, chọn game bạn muốn chơi, xem nó đánh giá cấu hình ở mức nào nhé,
By baby_baby_candy
#538581 không em không hỏi là nên hay không nên mà em chỉ hỏi là được hay không được và nếu có lắp vào không không vậy nó có bị cháy hay đại loại vậy ko? tóm lại là lắp được hay không được hả chị (tại có lần main celeron 2.4ghz ram 512 thêm cái 512 nữa nó xì khói lun +_+) gắn vào chả sao cả bạn cứ mua đúng ddr 3 và xem bus nó bao nhiêu mua cho nó đúng gắn vào là chiến thôi, mà tốt nhất là nên mua cùng dung lượng thì sẻ tốt hơn dấy bạn
By hoangthixuanban
#538600 trước kia cấu hình máy em cùi thế nào chắc ai cũng biết rùi (Celeron 2.4GHz, RAM 512Mb, Card 82845G/GL/GE/PE/GV Graphics Controller 64Mb) Bây giờ đổi đời chiến cái mới có cấu hình vầy không biết ý kiến mấy bác thế nào?

Processor: Intel(R) Pentium(R) G620 2.6GHz (2 CPUs) ~ 2.6GHz

Windows 7 Home Premium 32bit

RAM: DDR III: 4.00GB

Directx phiên bản 11

Display: Intel(R) HD Graphics Family 1,5Gb

Cấu hình trên mạnh hay yếu mấy bác Tiện thể cho em hỏi về cái card Intel HD vậy là card mạnh hay yếu hay TB và có thể chiến mấy game này ko?

Call Of Duty: các phiên bản (bản nào mấy bác cho em ý kiến)

Grand Theft Auto: IV, SA

Battle Field

AOEIII

NFS các phiên bản

FIFA các phiên bản

Em mong nhận được câu trả lời rõ hơn nhất từ các bác. xin Thank trước So với thời (gian) giờ thì cấu hình là bình thường
By Hale
#538653 không em không hỏi là nên hay không nên mà em chỉ hỏi là được hay không được và nếu có lắp vào không không vậy nó có bị cháy hay đại loại vậy ko? tóm lại là lắp được hay không được hả chị (tại có lần main celeron 2.4ghz ram 512 thêm cái 512 nữa nó xì khói lun +_+) Vậy là hiện giờ bạn có 4Gb ram và bạn muốn lắp ram thêm nữa đúng ko?
By anhem11v2
#538723 tiện đây có mình hỏi con card bèo nvidia geforce gt 520m 1GB thì chiến được những game nặng nào ko?
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym