Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Cathaoirmore
#537042 Mình đang cài 2 windows 7 + 8 cơ mà chắc hôm nay sẽ gỡ hoàn toàn windows 7 ra khỏi máy,win 8 quá tuyệt
By buivananh_xg
#537126 nếu bạn thực sự đam mê thì cài windows 8 zô, bạn không cần cài lại cái gì cả, vì khi cài windows 8 thay vì format ổ C thì bạn cài đè windows 8 lên, tất cả những gì của windows 7 sẽ chạy tốt trên windows 8 bạn cứ yên tâm

còn sau khi cài xong trong ổ C có thư mục windows.old thì bạn xóa bằng cách như trên rất nhiều diễn đàn chỉ

Đơn giản là cài windows 8 chỉ bằng 1 cái click chuột và có thể cài từ ổ cứng của chính máy tính mình luôn

By ani88le
#537195 cái này là tuỳ cảm nhận của bạn,có thể người khác thấy KẾT bạn thì lại không. Mà vừa thích trải nghiệm thì còn lo cái cái cài windows mất thời (gian) gian làm gì,một khi vừa thích
By vds_df
#537269 bạn cài win8 sau đó dùng chức năng Hyper-V (máy ao trên win8 để ra 1 bản win7 hay winxp để chạy các chương trình không tương thích
By hoaithuan
#537388 mình vẫn KẾT dùng windows 7 hơn. hầu hết các phần mềm đều sử dụng được.

còn windows 8 tuy nhanh hơn cả hiệu năng và thời (gian) gian nhưng có nhiều phần mềm kg chạy được.

và hơn nữa kho phần mềm phát triển cho windows 8 còn ít quá. chờ năm sau dùng luôn thể.

nhưng vẫn cài windows 8 và windows 7 tận hưởng công nghệ thôi. chơi game rất tốt

By pe_nuong
#537422 Bạn Ghost 1 bộ win7 Full soft đi rồi, cài lại win8. Thử trải nghiện cho biết bạn à, mình đang trải nghiệm win8 nè, Càng ngày càng mê và không có ý định quay về win7 nựa
By no_mi172
#537478 Bạn Ghost 1 bộ win7 Full soft đi rồi, cài lại win8. Thử trải nghiện cho biết bạn à, mình đang trải nghiệm win8 nè, Càng ngày càng mê và không có ý định quay về win7 nựa điểm rate của bạn cao thật . của mình có 2.9
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym