Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By tieuthiensu_158
By hoanganhhpman
By phuongvi1124
#536784 ngoai lề chút bạn cho mính sfull style pro dưới chx ký được không

Cnf mình đang sai windows 8 + office 15 chạy rất mượt, chrome và firefox vẫn chạy ngon nhé style 2-3 gb luôn bạn nặng lém

By Peppi
#536823 mình hiện nay đang dùng win7

mình muốn cài windows 8 quá nhưng cài thì mất công,copy dữ liệu,cài lại phần mềm.....bèo bèo cũng mất cả ngày

chỉ sợ cài xong nó không sài ngon bằng windows 7, rồi phải xoá đi cài lại win7 nữa cũng mệt

ai vừa sài 2 bản windows này rồi cho mình ý kiến cái nhe windows 8 tui thấy hay hơn win7 giao diện đẹp mượt hơn ... mà tốt nhất bạn nên thử đi cho biết nếu sợ mất công khi không sử dụng được bạn ghost lai win7 để đó nếu win8 ok thỉ thôi không thì ghost lại mao mà

nếu máy chạy được win7 thì win8 chắc không vấn đề về cấu hình
By mymymyeva
#536842 Tuỳ theo cảm nhận của mỗi người thôi, bạn cái xong xài 1 thời (gian) gian thì sẽ biết được nó có KẾT hợp với mình hay không.

Sau khi thử nghiệm thì mình thấy windows 8 ngoài cái đẹp và nhanh hơn windows 7 1 chút thì còn lại chả giúp ích được gì cho công chuyện của mình. Liền quay lại windows 7 vì windows 7 mình đang xài key bản quyền
By bduycong
#536903 mình đang xài song song cả 2 windows vừa mới gỡ bỏ windows 7

mình thấy xài windows nào thì tuy do nhu cầu sử dụng của bạn, mình xài win8 thấy nó rất tiện lợi cho nhu cầu học hành giải trí, đọc tin tức hay facebook gì đó, còn chơi game thì cũng tựa tựa win7. Được cái là win8 khởi động hay tắt máy thì cực nhanh, cỡ 3, 4 giây gì đó (cộng cả thời (gian) gian đánh Password), xài ofice mướt lắm. chỉ ghét mỗi cái là vào cứ phải đăng nhập.

nói chung là cũng đáng để trải nghiệm win8 lắm bạn à dù sau này có thể bạn KẾT hay không thích! hi muốn không phải nhập pass khi khởi động bạn chỉ cân vào :run gõ netplwiz rồi bỏ chọn ở dòng "users must enter a usename and password to use this computer"
By n0_crazy
#537002 ngoai lề chút bạn cho mính sfull style pro dưới chx ký được không

Cnf mình đang sai windows 8 + office 15 chạy rất mượt, chrome và firefox vẫn chạy ngon nhé Đại lí LipShop chuyên cung cấp bản quyền Windows,Office,Kaspersky,Norton,... giá 95K/Key HCM

Yahoo: nndt91 (24/24) - Hotline: 0937 821 135 - Website: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Địa chỉ : 62/16 Phú Thọ Hòa Q.Tân Phú

Mình cũng định cài windows 8 mà không biết sao? nếu ai có Cr-ack và file setup share mình để hy sinh cái máy bàn trước, rồi ok thì chơi luôn cái láp

Sẵn tiện cho hỏi, key windows gi mà co 95k vậy trời, bèo gì cũng 200k mà

Kết nối đề xuất: