Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By hongkieusa_93
#526887 Bạn dùng laptop hay máy bàn? vừa thử khi nghe qua headphone chưa? mình dùng laptop nghe bằng loa laptop hay headphone đều bị cả
By HD_05
#526890 Trường hợp của bạn khả năng cao là do ổ cứng bạn nhé, bạn nên check lỗi ổ cứng trước xem có lỗi ko!
By follow_only_u
#527031 nếu cài lại windows mà vẫn bị thì do phần cứng rồi bro à , treo máy vài giây là hiện tượng cpu xử lý không kịp, có thể là cpu nóng hay chạy quá nhiều tác vụ ngầm cũng nên
By refresh_my_life_1988
#527032 nếu cài lại windows mà vẫn bị thì do phần cứng rồi bro à , treo máy vài giây là hiện tượng cpu xử lý không kịp, có thể là cpu nóng hay chạy quá nhiều tác vụ ngầm cũng nên
By phuong_lopez
#527151 nếu cài lại windows mà vẫn bị thì do phần cứng rồi bro à , treo máy vài giây là hiện tượng cpu xử lý không kịp, có thể là cpu nóng hay chạy quá nhiều tác vụ ngầm cũng nên công nhận là máy lúc nào cpu cũng tầm 30-50%, thỉnh thoảng lên 100% nếu chạy cái j nặng, máy mình core dua 2.0 GHz, Ram 1G, dùng windows 7 pro vừa tắt các hiệu ứng aero + thêm 3G dung lượng ổ cứng làm ram ảo ... nói chung là tối ưu máy gần đến mức tối đa rùi ram bình thường chỉ dùng có 400Mb ( ngay khi vừa cài lại windows chưa tối ưu gì vẫn bị, tối ưu rùi vẫn bị hic ) + chạy 1 số phần mềm CClean + defragment rùi. ai bít cách sửa chỉ mình vs nhé, thanks
By ngoc_xinh_nl
#527152 nếu cài lại windows mà vẫn bị thì do phần cứng rồi bro à , treo máy vài giây là hiện tượng cpu xử lý không kịp, có thể là cpu nóng hay chạy quá nhiều tác vụ ngầm cũng nên công nhận là máy lúc nào cpu cũng tầm 30-50%, thỉnh thoảng lên 100% nếu chạy cái j nặng, máy mình core dua 2.0 GHz, Ram 1G, dùng windows 7 pro vừa tắt các hiệu ứng aero + thêm 3G dung lượng ổ cứng làm ram ảo ... nói chung là tối ưu máy gần đến mức tối đa rùi ram bình thường chỉ dùng có 400Mb ( ngay khi vừa cài lại windows chưa tối ưu gì vẫn bị, tối ưu rùi vẫn bị hic ) + chạy 1 số phần mềm CClean + defragment rùi. ai bít cách sửa chỉ mình vs nhé, thanks
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym