Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By gia_bang
#526350 tình hình máy mình dùng windows 7 pro, gần đây hay có hiện tượng khi nghe nhạc thì thỉnh thoảng bị tiếng rè rè và bị treo máy vài giây. mình vừa cài lại windows hoàn toàn nhưng vẫn bị, ai bít sửa lỗi này chỉ mình với nhé, thanks các bạn

đây là hình ảnh lỗi em nó trong event log viewer
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

By Derwyn
#526496 có cái bị lỗi kìa bạn bạn thử dùng winwarp hay kmp player nghe nhạc thừ xem có hết k nếu vẫn k hết thì bạn chuyển qua dùng card âm thanh onboard (nếu bạn dùng card rời) hay mượn card rời của ai đó gắn vô (nếu bạn dùng card onboard) nếu vẫn k hết thì bạn nhờ pro khác nhé
By Maynor
#526497 có cái bị lỗi kìa bạn bạn thử dùng winwarp hay kmp player nghe nhạc thừ xem có hết k nếu vẫn k hết thì bạn chuyển qua dùng card âm thanh onboard (nếu bạn dùng card rời) hay mượn card rời của ai đó gắn vô (nếu bạn dùng card onboard) nếu vẫn k hết thì bạn nhờ pro khác nhé
By baby_pooh_htth
#526585 bác thử update driver âm thanh,dùng chương trình mặc định để nghe nhạc lại thử,nghe nhạc bị rè cũng có khi do chương trình nghe nhạc (ở đây là bác dùng KMPlayer) mà chỉnh bậy ji trong đó hoặc file nhạc đó có vấn đề .Ngoài nghe nhạc ra thì bác chơi gmae hay xem phim thì âm thanh có bị như vậy ko?
By batuan1977
#526586 bác thử update driver âm thanh,dùng chương trình mặc định để nghe nhạc lại thử,nghe nhạc bị rè cũng có khi do chương trình nghe nhạc (ở đây là bác dùng KMPlayer) mà chỉnh bậy ji trong đó hoặc file nhạc đó có vấn đề .Ngoài nghe nhạc ra thì bác chơi gmae hay xem phim thì âm thanh có bị như vậy ko?
#526738 mình thường mình cứ bật máy lên là mở nhạc + lướt web ( không ham cày game toàn chơi picachu vs bắn bóng ) nên chẳng bít nó bị như vậy là do cái j nữa, mình nghe nhạc bằng kmp lẫn wmp đều bị, cứ thỉnh thoảng nó è è 2s đơ máy xong lại hết ngay ý, hic
By rock_hunter2710
#526739 mình thường mình cứ bật máy lên là mở nhạc + lướt web ( không ham cày game toàn chơi picachu vs bắn bóng ) nên chẳng bít nó bị như vậy là do cái j nữa, mình nghe nhạc bằng kmp lẫn wmp đều bị, cứ thỉnh thoảng nó è è 2s đơ máy xong lại hết ngay ý, hic
By Avery
#526886 Bạn dùng laptop hay máy bàn? vừa thử khi nghe qua headphone chưa? mình dùng laptop nghe bằng loa laptop hay headphone đều bị cả
Kết nối đề xuất:
xe máy Vision cũ tại Hà Nội