Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By duxi1511
#514461 Mình có download 1 file về với đuôi ".Rar" nhưng khi click đúp mở file ra thì trong đấy lại là 1 file đuôi ".7z -->". Giải nén file đuôi 7z thì nó báo như hình. Mọi người cho ý kiến ạ!

---------------------

Nên up ảnh lên upanh.com và chèn link qua nhé bạn !
By maanhlam
#517908 Up lại ảnh đi bạn. Cách up ảnh

+ Dán địa chỉ Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! và trình duyệt Google Chrome

+ Click vào Chọn Hình Up -> chọn ảnh & bấm Open -> Tiến Hành Upload

+ Copy link ở ô Link Forum & paste vào khung trả lời
By mvpr45
#517917 1. Chuột phải vào file rar chọn Extract to...

2. Mở folder vừa giải nén, tiếp tục chuột phải vào file 7z, chọn Extract to...

Xong! Túm lại là bạn đừng click đúp vào file...
By richkichau99
#517918 1. Chuột phải vào file rar chọn Extract to...

2. Mở folder vừa giải nén, tiếp tục chuột phải vào file 7z, chọn Extract to...

Xong! Túm lại là bạn đừng click đúp vào file... vẫn không được bạn à, đây là file Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! bạn xem giải nén được thì chỉ mình vói
By hoahongtim108
#517919 vẫn không được bạn à, đây là file Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! bạn xem giải nén được thì chỉ mình vói Chết chứ, bạn phải download đủ file của nó về rồi mới giải nén được chứ. Đây mới là part 1 thôi mà. có bao nhiêu part download hết về. Bạn xóa hết phần số dằng sau đi, chỉ để lại tên+part1.rar thôi. Tương tự các file khác. Chúc thành công!
By binhminhtrongmat_buon
#517920 Chết chứ, bạn phải download đủ file của nó về rồi mới giải nén được chứ. Đây mới là part 1 thôi mà. có bao nhiêu part download hết về. Bạn xóa hết phần số dằng sau đi, chỉ để lại tên+part1.rar thôi. Tương tự các file khác. Chúc thành công! Cái này có 4 part, mình vừa down về đầy đủ. Đổi tên rồi vẫn k được, trong file rar vẫn cứ là file 7z
By Demasone
#517921 Cái này có 4 part, mình vừa down về đầy đủ. Đổi tên rồi vẫn k được, trong file rar vẫn cứ là file 7z thì phai giai nen 2 lần chứ.

bạn đưa mình xem link down 4 part xem
Kết nối đề xuất: