Nortin

Các anh chị cho em hỏi thế nào là lập trình ứng dụng ạ? và học lập trình ứng dụng thì ta cần học gì, sau làm gì?

Đặc điểm cũng như phương pháp học nếu em theo lập trình ứng dụng?

Em đang chọn ngành gì trong CNTT. Rất mong các anh chị giúp em vấn đề này.

tahaigiang

nói về nó phức tạp nhưng cuối cùng cũng chỉ là ngồi học bên cái máy tính

- của bác đây .

Early

nói về nó phức tạp nhưng cuối cùng cũng chỉ là ngồi học bên cái máy tính

- của bác đây . Hình như bạn hiểu lầm ý mình thì phải. Mình muốn biết khi theo lập trình ứng dụng thì "lập trình ứng dụng" nó là như thế nào, học về những gì, cách học,... chứ đâu phải những gì trong đó viết.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
G xin lỗi vì em đăng nhầm box CÓ BÁC NÀO RÀNH VỀ LẬP TRÌNH C CHO EM HỎI XUẤT FILE.TXT Hỏi đáp Tin học 0
T Ngôn ngữ lập trình nào đem lại giá trị cao nhất trong những năm tới đây? Lập trình phần mềm, Android, IOS, Window Phone 0
V sử dụng phiên bản eclipse nào để lập trình ứng dựng desktop Thủ thuật tin học 0
W Học Lập trình rồi thì có nên học thêm ngành nào nữa khi có cơ hội không? Sinh viên chia sẻ 1
C bạn nào biết về lập trình C giúp mình với Thủ thuật tin học 2
P Tại sao có sự đối lập giữa mọi người Lẽ nào sự giáo dục họ lại khác nhau đến thế? Sức khỏe sinh sản 0
N Những quy đinh quản lý nào liên quan đến hoạt động kiểm toán độc lập ở Việt Nam hiện nay? Hỏi đáp Thuế & Kế toán 2
P Báo cáo tài chính đã được kiểm toán độc lập kiểm toán thì có giá trị pháp lý như thế nào? Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
H Xin hỏi có qui định nào nói rõ việc những chứng từ kế toán loại nào và phải lập số liên đầy đủ là ba Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
P Các trường học ngoài công lập áp dụng theo chế độ kế toán quy định tại quyết định nào? Chế độ kế toá Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác