Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By mylove_bimat
#512762 laptop top thì chỉ cần chuột thôi không cần bàn phím làm gì cả Chơi mấy trò cỡ như Au hay Boom mà bàn phím laptop thì cũng hơi xót đó bác
By ngchihung138
By hongkieusa_93
#512779 nếu mua theo bộ ! thì dùng 1 đầu nhận ( vì nhà SX họ mã hóa cả 2 " phím và chuột " cùng 1 tần số )

nếu mua lẻ : thì chuột 1 đầu nhận và phím 1 đầu nhận
By Bentleah
#512784 có rất nhiều dòng đó bạn, hp, dell,.... tùy vào mức chịu chơi của bạn thoy, bạn cứ lên phong vũ hay gì gì đó, tìm là thấy ., nhiều mẫu, nhiều mức tiền
By tranmainhatk5
#512809 Từ hồi giờ chơi game, toàn dùng logitech.

Không bay sơn, phím êm ái, có nhiều con còn chống thấm nước.

Nói chung em là tín đồ của Logitech

Tham khảo nhé Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

By baby_love_u95
#512811 Cho mình hỏi chút, Mình đang định mua 1 chuột không dây, 1 bàn phím không dây dùng cho laptop HP. Ngoài quán nó bán 1 bộ có cả chuột và phím. Nhưng không KẾT lắm. Muốn mua 1 chuột khác và 1 bàn phím khác. Nhưng nó bảo thế thì phải mất 2 chân căm USB vì mất 1 chân căm cho chuột và 1 chân căm cho usb (cắm dầu thu). Mình thì không tin lắm vì rõ dàng 2 thằng cùng 1 chuẩn mà nhỉ.

các bạn nào đang dùng như mình thì cho ý kiên với. Thank all Có thể là 1 thằng chân PS còn thằng kia chần usb, mà dùng có dây cho chắc bạn ạ, không dây ra quá 10m thì hét cũng không lên

By Theanh_thegioisocuaban
#512832 Có thể là 1 thằng chân PS còn thằng kia chần usb, mà dùng có dây cho chắc bạn ạ, không dây ra quá 10m thì hét cũng không lên Thế có dây bạn ra được bao nhiêu mét.

Cho hỏi nếu bạn ra khỏi 10m bạn có còn thấy màn hình không?

Mình đang dùng không dây "Bộ Logitech MK 320", rất thoải mái đó bạn. vừa tiện mà vừa gọn gàng mà độ trể hầu như không có( tương tự như có dây bình thường).

Không tin thì bạn dùng thử. Nếu sai thì mình đứng yên cho bạn ném gạch thoải mái. hơ hơ
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym