Troyes

Mọi người xem giùm máy mình vậy có thể chơi mượt dc các game như fifa 12 , 13 , DMC 4 , COD , The amazing Pider Man không vậy tất cả người

Ram thật của mình chi có 2.5gb thôi nha tất cả người

Lanny

Chơi được nhưng không được như mong muốn đâu bạn, . RAM 2.5 GB là đủ rồi, Chur yếu ở đây là k có car rời

HD_05

có car rời mà

máy mình có cả nvidia geforce 610m 2gb

người ta nói xài bình thường thì máy nó xài car on nếu xài đồ hoạ 3d hay game nặng như mấy game trên thì nó tự chuyển qua car rời nvidia nhưng sao mình tex thử game Ultimate Spider-Man nó không dc mược cho lắm nó giật giật sao ấy

chơi tạm tốt nhưng lưu ý là riêng COD MW 1,2,3 nên tắt " shadow" và "anti-ali..." x1 nhé , còn lại cứ để mức high - tin mình đi

còn fifa thì nên để múc medium hay high( thử coi xem ) ,

Gia_Khoa

có car rời mà

người ta nói xài bình thường thì máy nó xài car on nếu xài đồ hoạ 3d hay game nặng như mấy game trên thì nó tự chuyển qua car rời nvidia nhưng sao mình tex thử game Ultimate Spider-Man nó không dc mược cho lắm nó giật giật sao ấy Nếu có car rời thì OK. Bạn update driver bản mới nhất cho cái car thân yêu của bạn xem

Vinn

sao Ram 4Gb mà cài windows 32 thế kia, cài windows 64 mới đủ 4g Ram chứ

red_pumpkin_90

Máy của bạn có thể chơi được những game trên, trường hợp giật thì bạn nên xem lại kĩ là vừa cài đầy đủ driver cho card màn hình chưa, update bản mới nhất. Một số trường hợp là do windows lỗi, thường xảy ra khi bạn dùng bản ghost. Trường hợp windows lỗi thì bạn nên cài hay repair lại windows !

endless_love115

có car rời mà

người ta nói xài bình thường thì máy nó xài car on nếu xài đồ hoạ 3d hay game nặng như mấy game trên thì nó tự chuyển qua car rời nvidia nhưng sao mình tex thử game Ultimate Spider-Man nó không dc mược cho lắm nó giật giật sao ấy làm mình tưởng card on board chứ .... sau bác không chỉnh luôn qua card rời luôn đi ?

Hau_ITmark

Chơi được nhưng không được như mong muốn đâu bạn, . RAM 2.5 GB là đủ rồi, Chur yếu ở đây là k có car rời ú chà thế máy anh có chơi được không chú

làm mình tưởng card on board chứ .... sau bác không chỉnh luôn qua card rời luôn đi ? tự động máy khắc chuyển khi cần (optimus) không nên phải xoắn làm gì

Nếu có car rời thì OK. Bạn update driver bản mới nhất cho cái car thân yêu của bạn xem úp yết làm gì chắc chủ thớt vừa cài đủ driver rồi vì tất cả các phần mềm benchmark của windows cũng như hãng thứ 3 sẽ chỉ benchmark cái card on dù máy vừa cài đầy đủ driver cho cả 2 card

nhungncn

có car rời mà

người ta nói xài bình thường thì máy nó xài car on nếu xài đồ hoạ 3d hay game nặng như mấy game trên thì nó tự chuyển qua car rời nvidia nhưng sao mình tex thử game Ultimate Spider-Man nó không dc mược cho lắm nó giật giật sao ấy chơi được ,nhưng hầu hết phải giảm đồ họa của game xuống,cái card đồ họa NVIDIA của bạn chưa có drive thì phải,cài cho nó đi là chiến tốt,máy không đến nỗi đâu mà lo,chiến ngon lành.còn ram thì thế là đủ với mấy game đó

Vậy sao mình chơi game Ultimate Spider-Man thì nó giật không dc mượt cho lắm

Còn car rời thì mình vừa tải driver ở trang của asus nên có lẽ là mới nhất rồi

nếu cùng 1 cấu hình máy thì laptop nó có yếu hơn pc không tất cả người hay cũng bằng nhau

Tại mình xài =LapTop

Còn người ta nói xài 32bit này nè nó không đủ 4GB Ram nhưng Ram dư thì nó bù vào car on hay car rời ấy

Có đúng không tất cả người

Các chủ đề có liên quan khác