Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Troyes

Mọi người xem giùm máy mình vậy có thể chơi mượt dc các game như fifa 12 , 13 , DMC 4 , COD , The amazing Pider Man không vậy tất cả người

Ram thật của mình chi có 2.5gb thôi nha tất cả người
By Lanny
#511856 Chơi được nhưng không được như mong muốn đâu bạn, . RAM 2.5 GB là đủ rồi, Chur yếu ở đây là k có car rời
By HD_05
#511881 có car rời mà

máy mình có cả nvidia geforce 610m 2gb

người ta nói xài bình thường thì máy nó xài car on nếu xài đồ hoạ 3d hay game nặng như mấy game trên thì nó tự chuyển qua car rời nvidia nhưng sao mình tex thử game Ultimate Spider-Man nó không dc mược cho lắm nó giật giật sao ấy
By phong_cach_cua_pro
#511891 chơi tạm tốt nhưng lưu ý là riêng COD MW 1,2,3 nên tắt " shadow" và "anti-ali..." x1 nhé , còn lại cứ để mức high - tin mình đi

còn fifa thì nên để múc medium hay high( thử coi xem ) ,
By Gia_Khoa
#511905 có car rời mà

người ta nói xài bình thường thì máy nó xài car on nếu xài đồ hoạ 3d hay game nặng như mấy game trên thì nó tự chuyển qua car rời nvidia nhưng sao mình tex thử game Ultimate Spider-Man nó không dc mược cho lắm nó giật giật sao ấy Nếu có car rời thì OK. Bạn update driver bản mới nhất cho cái car thân yêu của bạn xem
By Vinn
#511906 sao Ram 4Gb mà cài windows 32 thế kia, cài windows 64 mới đủ 4g Ram chứ
By red_pumpkin_90
#511917 Máy của bạn có thể chơi được những game trên, trường hợp giật thì bạn nên xem lại kĩ là vừa cài đầy đủ driver cho card màn hình chưa, update bản mới nhất. Một số trường hợp là do windows lỗi, thường xảy ra khi bạn dùng bản ghost. Trường hợp windows lỗi thì bạn nên cài hay repair lại windows !
By endless_love115
#511918 có car rời mà

người ta nói xài bình thường thì máy nó xài car on nếu xài đồ hoạ 3d hay game nặng như mấy game trên thì nó tự chuyển qua car rời nvidia nhưng sao mình tex thử game Ultimate Spider-Man nó không dc mược cho lắm nó giật giật sao ấy làm mình tưởng card on board chứ .... sau bác không chỉnh luôn qua card rời luôn đi ?
By Hau_ITmark
#511928 Chơi được nhưng không được như mong muốn đâu bạn, . RAM 2.5 GB là đủ rồi, Chur yếu ở đây là k có car rời ú chà thế máy anh có chơi được không chú

làm mình tưởng card on board chứ .... sau bác không chỉnh luôn qua card rời luôn đi ? tự động máy khắc chuyển khi cần (optimus) không nên phải xoắn làm gì

Nếu có car rời thì OK. Bạn update driver bản mới nhất cho cái car thân yêu của bạn xem úp yết làm gì chắc chủ thớt vừa cài đủ driver rồi vì tất cả các phần mềm benchmark của windows cũng như hãng thứ 3 sẽ chỉ benchmark cái card on dù máy vừa cài đầy đủ driver cho cả 2 card
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym