Holden

k biết máy tính e bị sao nửa : e cài windows xp thì được còn cài windows 7 nó chạy chậm rì à , khúc chạy windows 7 trứoc lúc instal đợi 5p rùi vào , xong bấm insta đợi típ như thế , cài xong windows 7 e vào chạy , cái bị đứng tầm mấy s e nhìn xuống đèn cpu thì k thấy sáng, rùi mạng lúc nhanh lúc chậm , lúc chậm nhìn vào đèn cpu củng k thấy sáng lun .e nhìn vào quạt cpu vẩn chạy. xong khi chạy được thì nhìn đèn cpu chớp liên tục mà ánh sáng yếu . k biết c1o bị hư cpu hay sao nửa . xin mấy a chỉ giáo. e k rành cho lắm có gì sai xin bỏ qua. Thank đả đọc bài của e:

cấu hình máy e :

bryan_ho220590

cấu hình bác cài windows 7 bình thường mà.. !! Mà nhìn bức hình này .. hình như bác chưa cài driver vào hay sao á... thấy đục ... không trong suốt như windows 7 bình thường =.=" ... bác cài hết driver chưa thế ??

thanhbinh_an

mình cài rùi mà. mà lâu lâu bị vậy k biết bị cái gì nửa. . có ai có thề chỉ mình được k?

test_dephia

Cấu hình này chạy win7 mượt mà. Bạn cài lại bản W7 32-bit sp1 xem. mình k biết sao hết , treo máy 1 lác rùi tự reset đúng nản lun

ko0_gjn0

Vệ sinh xem keo tảng nhiệt xem, Chứ XP nhẹ hơn, W7 nặng hơn có thể chíp nóng, nguồn thiếu nữa. Chư cấu hình đó chạy tốt W7

xuyenha_kr

Tốt nhất chuyển sang windows 8 đi bạn ... nếu cảm giác windows 7 nặng nề

cấu hình máy mình nè .. hơi bị ghê

Zigor

Trường hợp của bạn nên kiểm tra nguồn và check bad ổ cứng, sẵn tiện vệ sinh máy luôn !

bichop32h

Vệ sinh xem keo tảng nhiệt xem, Chứ XP nhẹ hơn, W7 nặng hơn có thể chíp nóng, nguồn thiếu nữa. Chư cấu hình đó chạy tốt W7 ừ . Thank a , hnay sẻ mag đi kiểm tra .

Tốt nhất chuyển sang windows 8 đi bạn ... nếu cảm giác windows 7 nặng nề

cấu hình máy mình nè .. hơi bị ghê

hihi. ừ Thank a.

Trường hợp của bạn nên kiểm tra nguồn và check bad ổ cứng, sẵn tiện vệ sinh máy luôn ! ừ . Thank a. mình sẻ kiểm tra .

Trường hợp của bạn nên kiểm tra nguồn và check bad ổ cứng, sẵn tiện vệ sinh máy luôn ! ừ . Thank aabạn.

Trường hợp của bạn nên kiểm tra nguồn và check bad ổ cứng, sẵn tiện vệ sinh máy luôn ! ừ . Thank âbạn.

Trường hợp của bạn nên kiểm tra nguồn và check bad ổ cứng, sẵn tiện vệ sinh máy luôn ! ừ . Thank a

Các chủ đề có liên quan khác