Hôm trước mình có download trên mạng 1 bản ghost,sau khi cài xong vào ổ D thì thấy 1 thư mục Backup.Vào My Document ở desktop thì lại vào thư mục Backup đấy.Ai có cách nào làm cho nó về ổ C giúp mình với.Thank

thanhynhan

Đó là nó tự sao lưu thư mục My document vào ổ D cho bạn vì khi bung Ghost tất cả các file ở ổ C đều mất, bản này hay đấy. Đưa m thử cái link xem nào.

Thường thì ở khối văn phòng họ soạn thảo văn bản hay để trong thư mục này, cài lại windows hay bung Ghost là mất. Nên bản đó như vậy là hay đấy/

sacdep1000can

chưa gặp trường hợp của bác bjo`.mà cũng hay mà đỡ nặng ổ cài đặt bác sửa làm gì

Dagon

Chuột phải vào my đốc cu mừn => Propertise , chọn move . tìm ổ tùy KẾT nha bạn

Kynan

bạn chọn chuột phải chọn Favorites chọn Restore defaut xem ntn bạn

aloha88323

M thấy cái thay đổi này hay ấy chứ. Nó sẽ tránh được các trường hợp mất file khi lỗi Win, bung ghost.

Thank tất cả người,mình vừa chỉnh lại được rồi.Làm như bạn ChanhEp nói

Mình muốn chuyển về ô C chứ để ổ D nhìn hơi "ngứa mắt"

@toannv.uct mình dùng cái bản ghost 200mb cho máy cùi bắp ý mà

Có vậy mà cũng hổi haizz. Mặc định nó luôn là C Thế còn cái này thì sao hả bác...người ta cố tình chỉnh sửa đấy!

M thấy cái thay đổi này hay ấy chứ. Nó sẽ tránh được các trường hợp mất file khi lỗi Win, bung ghost.

chauminhlinh

Có thể do bãn Ghost cùi Hem phải đâu bạn, như thế là thông minh đấy, để file bên ổ C thì nặng máy, dễ mất dữ liệu. bản ghost máy mình cũng thế mà, My Documents ở ổ D, IDM down về cũng ổ D luôn.ổ C chỉ có vai trò cài soft thoai

bin8291792

Hem phải đâu bạn, như thế là thông minh đấy, để file bên ổ C thì nặng máy, dễ mất dữ liệu. bản ghost máy mình cũng thế mà, My Documents ở ổ D, IDM down về cũng ổ D luôn.ổ C chỉ có vai trò cài soft thoai mình nghe nói nếu download file nào đó về ổ C(ổ cài win) thì tốt hơn là download luôn vào ổ khác ngoài ổ C ra,không biết có đúng không nhỉ?

Các chủ đề có liên quan khác