em vừa gỡ bỏ hết rồi mà vẫn không được download bản mới về thì vẫn cứ hiện 30day .bực mình quá các bạn giúp em với

.thanks các bạn nhiều

thuyle_hfst

Nhanh và tiện nhất đấy, bạn cứ gỡ cái cũ ra rồi cài lại cái này

Sigehere

Bạn làm theo nè:

Trước khi cài đặt các bạn vào file host theo địa chỉ sau : C:\WINDOWS\system32\drivers\etc\hosts . Sau đó mở file hosts bằng Notepad hay wordpad cũng được. Sau đó các bạn Paste vào đó 3 dòng sau:

Code:

205.199.44.156 registeridm.com

205.199.44.16 registeridm.com

127.0.0.1

Sau đó các bạn Save lại là xong.

Sau đó các bạn mới bắt đầu tiến hành cài đặt IDM bình thường. Thế là các bạn vừa Cr-ack xong IDM rồi đó

Khj nào muốn Update phiên bản mới các bạn chỉ việt mở file hosts lên, sau đó các bạn xóa đi dòng:

Code:

127.0.0.1

Rồi sau đó Update thoải mái. Khi update xong rồi, các bạn lại mở file hosts lên rồi chép lại dòng:

Code:

127.0.0.1

Sau đó Save (hay Ctrl + S) lại là xong

Trường hợp IDM vừa hết hạn sử dụng và bắt nhập Serial mỗi lần mở CT, các bạn vẫn cứ save 3 dòng trên vào file host bình thường, Sau đó điến Serial bên dưới vào là xong.

Code:

First name : TheHaj

Last name : VN-Zoom

Email : [email protected]

Serial : BGL4H-HJBXT-ABSUD-R31QJ

nguồn: Sưu tầm Chắc là của bác TheHaj.

Parnell

em vừa gỡ bỏ hết rồi mà vẫn không được download bản mới về thì vẫn cứ hiện 30day .bực mình quá các bạn giúp em với

.thanks các bạn nhiều 1. Gỡ bỏ hoàn toàn IDM cũ bằng your uninstaller.

2. Cài lại, cài xong là Cr-ack liền (cái này trong diễn đàn có, mình đưa bạn link Cr-ack tất cả phiên bản nè 3. Không update khi vừa Cr-ack.

Các chủ đề có liên quan khác