ninhadidas

Quá dễ bạn mở cái nắp lưng của thùng máy tính xong nhìn vào cái main của máy cái tên main nó nằm ở trên 2 thanh ram ý cứ nhìn là thấy thường thì tên main nó hay ghi chữ màu trằng đó bạn nếu ok nhớ thanks nha

---------- Bài thêm lúc 18:27 ---------- Bài trước là lúc 18:24 ----------

Không thì tải Speccy kiểm tra máy tính và độ nóng của máy nó sẽ hiện lên tên main ở phần ghi main đó bạn(nhớ thanks đó nha)

Achazyahu

Máy bạn của hãng nào? Chỉ cần biết tên hãng thì lên trang web của hãng mà down. Chứ không biết hãng mà cài tầm bậy tầm bạ là máy hư luôn đó. Chỉ cần bạn cho mình biết hãng nào và modern của máy là mình sẽ cung cấp cho bạn link down thoải mái luôn. hư j ông ơi.

vậy ng ta phát hàng các gói driver ra chi.

dùng các gói driver là OK rùi, khỏi mất công tìm............

HD_05

ai co phan mem co driver cho moi lai main khong, post likn len , toi Thank nhieu lam

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
R Em hãy cho biết: đoạn thơ trong bài "Về thăm nhà Bác" của nhà thơ Nguyễn Đức Mậu giúp ta cảm nhận đi Văn học thiếu nhi 0
Y Tôi sắp nhận công việc Kế toán tổng hợp, tôi chưa biết j, ai đó chỉ cụ thể giúp tôi với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
C Cảm nhận của em về người phụ nữ qua bài Bánh trôi nước của Hồ xuân Hương, ai biết giúp với Sinh viên chia sẻ 6
B Citrix client không nhận vdisk ở máy server??? ai biết bootrom chỉ giúp với!!! Thủ thuật tin học 1
D [Thắc mắc/Hỏi] Giúp nhận biết loại driver cần cài cho máy!!!! Hỏi đáp Tin học 20
C NHẬN GIẤY BÁO ĐIỂM ĐẠI HỌC Ở ĐÂU??? AI BIẾT GIÚP MÌNH NHA? Sinh viên chia sẻ 2
M ad tải giúp em bài : ảnh hưởng của hình ảnh nhà hàng, giá trị cảm nhận đến sự hài lòng và ý định hành vi của khách hàng với ạ Khởi đầu 1
M Ad ơi tải giúp mình 2 tài liệu này với ạ. Mong sớm nhận được link bài từ Ad. Cảm ơn Ad ạ. Khởi đầu 0
T Vai trò của niềm tin tôn giáo và sự chấp nhận trong việc giúp vị thành niên giải tỏa căng thẳng tron Luận văn Sư phạm 2
M [Giúp đỡ] Win7 k nhận được ổ đĩa quang Hỏi đáp Tin học 4

Các chủ đề có liên quan khác