Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By babyfatpig
#505517 Em vừa cài lại Win,nên phải cài AVG driver và Sound driver nhưng không bít cần loại driver nào!!! Đĩa driver từ khi mua máy vừa thất lạc mất, em chỉ bít main máy là ASUS chứ không bít là ASUS loại nào. Ai chỉ em cách test với. À, em không muốn tháo máy ra, ai chỉ em cách kiểm tra = phần mềm nha Thankssss
By sayaxinta_orangbanhas
#505534 Em vừa cài lại Win,nên phải cài AVG driver và Sound driver nhưng không bít cần loại driver nào!!! Đĩa driver từ khi mua máy vừa thất lạc mất, em chỉ bít main máy là ASUS chứ không bít là ASUS loại nào. Ai chỉ em cách test với. À, em không muốn tháo máy ra, ai chỉ em cách kiểm tra = phần mềm nha Thankssss Sau khi Download Về bạn sẻ có 25.000 Driver của các hảng khác nhau, tha hồ mà chọn nhé:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Pass giải nén: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

hay dùng chương trình này nè: Portable Driver Updater Pro 2.2.8.0

Link:
By ngoisaophuongdong89
#505537 Em vừa cài lại Win,nên phải cài AVG driver và Sound driver nhưng không bít cần loại driver nào!!! Đĩa driver từ khi mua máy vừa thất lạc mất, em chỉ bít main máy là ASUS chứ không bít là ASUS loại nào. Ai chỉ em cách test với. À, em không muốn tháo máy ra, ai chỉ em cách kiểm tra = phần mềm nha Thankssss Máy bạn của hãng nào? Chỉ cần biết tên hãng thì lên trang web của hãng mà down. Chứ không biết hãng mà cài tầm bậy tầm bạ là máy hư luôn đó. Chỉ cần bạn cho mình biết hãng nào và modern của máy là mình sẽ cung cấp cho bạn link down thoải mái luôn.
By dca20
#505552 Mở case, nhìn trong main có dòng chữ to ví dụ như P5PL2-E chính là số hiệu main, lên trang chủ hìnhcoi nhưcủa asus là htp://www.asus.com.tw nào đó rồi tìm driver của main về
By kao_ghet_maj01
#505567 laptop cua mình hp pavilion dv9500 vừa có sẵn Window Vista bây giờ mình muốn cài thêm windows XP nhưng drivers của Vista nó k nhận...thành phần :

Broadcom BCM4311 802.11g Wireless Network Adapter

nVIDIA MCP67 - LAN Controller (PHY:Realtek RTL8201 CL/CP)

---

Conexant Cx20549 @ nVIDIA MCP67 - Hight Definition Audio Controller

--

nVIDIA GeForce 7150M Video Adapter

nVIDIA GeForce 7150M 3D Accelerator

-----

graphic

nVIDIA nForce 7150M-630M

mình vừa tìm driver cho XP cả tuần nay mà k được mong các bạn giúp đỡ,thk so much
By XE_XE
#505591 các pác có thể chỉ mình cách cài driver cho wireless cua lapt 471op ko?

acer aspire 4710

card wireless broadcom 802.11b/g

mình cài driver bên vista thì không sao nhưng qua xp thì báo lỗi.

khi mở property thì không thấy nhận chipset.

các bạn giúp mình nhé.gấp gấp.
By Frederico
#505596 các pác có thể chỉ mình cách cài driver cho wireless cua lapt 471op ko?

acer aspire 4710

card wireless broadcom 802.11b/g

mình cài driver bên vista thì không sao nhưng qua xp thì báo lỗi.

khi mở property thì không thấy nhận chipset.

các bạn giúp mình nhé.gấp gấp. acer aspire 4710 - wireless broadcom driver - MS Windows XP
ftp://ftp.work.acer-euro.com/noteboo...s_Broadcom.zip
Kết nối đề xuất: