nhvkhanh1989

Khi file Excel bị lỗi, có thể bạn sẽ không mở được nó, không xem được dữ liệu hay không thể copy dữ liệu sang file khác. Trong những tình huống như vậy, trước khi ngồi khóc hay làm lại file, bạn nên thử qua công cụ phục hồi dữ liệu trong file Excel bị lỗi có tên Corrupt Excel Recovery. Tiện ích hoàn toàn miễn phí này có giao diện người dùng thân thiện, có nhiều tuỳ chọn để bạn phục hồi dữ liệu.

Bạn chỉ cần chọn file Excel bị lỗi rồi chọn tuỳ chọn mà bạn cảm giác là tốt nhất để phục hồi dữ liệu. Bạn cũng có thể thử chọn mở và sửa lỗi (Open and Repair) hay mở và trích xuất dữ liệu (Open and Extract Data). Chương trình cũng có tuỳ chọn mở file Excel bị lỗi ở chế độ an toàn (Open in Safe Mode).

Phần mềm Corrupt Excel Recovery tương KẾT với Windows 7, Vista và XP (cả 32- và 64-bit).
Link Download bản DOC
Do Drive thay đổi chính sách, nên một số link cũ yêu cầu duyệt download. các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn.
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link để tải:

Bên cạnh phần mềm này bạn có thể áp dụng các phương pháp thủ công
10 cách khôi phục tập tin Excel bị lỗi
Office Recovery - Các Phần mềm sửa lỗi các file văn phòng

viet_nga

Phục hồi dữ liệu từ file Excel bị lỗi

Mình đang gặp lỗi đúng như bạn nói. Mình vừa tải Phần mềm về nhưng giao diện rất khác. Xử lý , mãi vẫn chưa được mong bạn chỉ dẫn giúp> xin chân thành cảm ơn!

Đây là link của File bị lỗi:

Mong được bạn giúp đỡ; Mail của mình [email protected]

Phục hồi dữ liệu từ file Excel bị lỗi

mình bị lỗi như thế này không biết làm cách nào khắc phục.bạn nào biết giúp mình với nhé.thanks!

Các chủ đề có liên quan khác