huyen14_10

Nãy không hiểu sao mình restart máy thì nó "repair your desktop" xong các chương chình shortcut ở desktop có cái còn có cái mất, mình vừa cài lại 1 đống sort cần thiết rồi rs lại máy lúc vào windows nó lại "repair your desktop" xong vào lại như ban đầu bạn nào giúp với!. Mạng lag quá mình chưa up được cái tab sau khi rs , mình sẽ up sau.

Thanks

Ảnh:

Royal

Trong Thư mục User có 1 folder là Kunedo (admin) 1 folder là TEMP, windows thì đang sử dụng folder TEMP, giờ làm thế nào để đổi lại là windows sử dụng folder Kunedo vậy tất cả người ?

b6giadinh

Tham khảo ở đây bạn ơi

Mình đọc rồi nhưng chưa rõ cách khắc phục, bạn có thể nói qua cho mình được không ?

cài lại. ai biểu bạn đặt user qua foder mới Giờ windows đang dùng user TEMP giờ mình muốn nó dùng cái user cũ là Kunedo thì làm thế nào bạn

mafiaboy2001

Giờ windows đang dùng user TEMP giờ mình muốn nó dùng cái user cũ là Kunedo thì làm thế nào bạn
bó chiếu. dạo này mình lười lắm. không muốn teamview bạn thông cảm

thaonguyen_92

Do user mình dùng máy không phát hiện được nên nó tự động chuyển qua user tạm thời (gian) == . . giờ làm như thế nào nhỉ

Mình tạo cái user khác dùng tạm mà giờ nó mất hết cả lịch sử cả các trang đánh dấu điên quá

mr_ten

Cho mình hỏi là làm sao để xóa được User có quyền admin vậy ( không phải user admin mặc định của máy nhé). Mình dùng windows 7

Các chủ đề có liên quan khác