satthubaby_113

Tình hình là hôm bữa mình cho bạn nó mượn máy để làm bài tập, lúc trả nó nói là cái Word2010 không xài được, mở file lên chừng 15' là tắt, mình về mở lên vẫn xài bình thường -> nghĩ là file của nó bị gì.

Hôm wa mở file lên làm bài tập thì không mở được ( click vào là nó kêu téng tèng 1 cái,dưới thanh taskbar có chương trình mà không mở ra được), mình uninstall rồi cài lại vẫn bị như cũ

[lúc đầu xài MS plus 2010, lúc cài lại dùng Home and Student / trước đó có dùng Cr-ack của softvnn]

Excel hay PP , acess thì xài bình thường, chỉ có word là bị như thế, bro nào bít cách giải quyết giúp mình với.

p/s: nhân tiện nói luôn, tình trạng của mình không tương tự với bài này nha

của mình nó không hiện thông báo lỗi gì hết, chỉ là mở không lên.

dark_street212

hix, sao không ai giúp mình vậy, hay là lỗi này hiếm gặp wa nen không ai biết giái quyết

Colver

mọi người vừa giúp rằng bảo bạn cài bản mới rùi còn gì.

nếu gặp những lỗi như thế này hãy thử xóa đi và cài lại xem sao,bạn hãy làm các cách có thể làm được vừa chứ.

với lại office 2010 hay gặp 1 số lỗi rất lạ so với 2003 và 2007 như dấu cách giữa các từ trong 1 đoạn văn thường biến mất,các từ nó sẽ sát nhau(m vừa từng bị và quay về office 2007 dù có key bản quyền office plus 2010)

soi_hoang_7

thì mình vừa nói ở trên là " mình uninstall rồi cài lại vẫn bị như cũ " , mình cài lại 2 lần rồi vẫn không được

bell_poupee

mình cũng tương tự bạn vậy.bực mình vì không biết làm thế nào nữa.unistall cũng không dc chứ.pro nào có cách chỉ giùm với nha.thanks........

Các chủ đề có liên quan khác