quyen_anh

Chào anh chị và các bạn,mình vừa nhập môn CSDL phân tán, và có làm 1 tiểu luận mang tên "Hãy trình bày vấn đề trong suốt phân tán" vậy anh chị nào có giáo trình hay ví dụ ề phần này thì giúp mình với. không có gì hơn thanks các bro rất nhiều

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M Hãy viết một bài văn ngắn (600 từ) trình bày suy nghĩ của anh/ chị về lòng yêu thương con người của Văn học 0
M Hãy viết một bài văn ngắn(không quá 600 từ) trình bày suy nghĩ của anh/chị về ý kiến sau: Một người Văn học 0
H Anh (chị) hãy trình bày suy nghĩ của mình vể “bệnh thành tích” – một “căn bệnh” gây tác hại không nh Văn học 0
Q Anh/chị hãy trình bày suy nghĩ cùa mình về hiện tượng “bệnh vô cảm” hiện nay trong đời sống chúng ta Văn học 0
C Có người cho rằng kẻ xu nịnh còn đáng sợ hơn là kẻ thù của chúng ta. Em hãy trình bày ý kiến của mìn Văn học 0
N Hãy viết một bài văn ngắn(không quá 600 từ) trình bày suy nghĩ của anh/chị về ý kiến sau: “Một người Văn học 0
F Anh (chị) hãy viết bài văn ngắn (khoảng 600 từ) trình bày suy nghĩ của mình về câu ngạn ngữ sau: Văn học thiếu nhi 0
F Em hãy viết một bài văn hoàn chỉnh trình bày những hiểu biết và những suy nghĩ, tình cảm của mình về Văn học thiếu nhi 0
D Anh chị hãy trình bày suy nghĩ của mình về tình "mẫu tử" Văn học 0
K Anh chị hãy trình bày suy nghĩ của mình về câu nói của Democrite: “Ai không có một người bạn chân ch Văn học 0

Các chủ đề có liên quan khác