vvhiep

Như tiêu đề còn đây là hình

USB của mình là Kingston 4gb

Ok Pro nào biết thì giúp giùm mình với nhé

Warner

Như bạn vừa nói ở trên bạn hãy format đi nếu vẫn y như cũ thì phải nạp lại firmware cho nó ( cái này mình nhớ diễn đàn vừa có hương dẫn rồi). Chúc bạn thành công

Bạn đem USB sang máy khác xem có bị không. Nếu vẫn thế là do USB bị lỗi. Còn không thì quét virus máy & format.

sonpro1110 có nạp firmware cho usb cơ ah, giờ m mới biết giờ biết chưa muốn lắm đâu.....

chắc chỉ còn mình bác jo mới biết

thứ nhất fomat cấp thấp coi.nếu không được thì phải nạp lại firmware ,còn không được nữa thì ra tiệm mua con khác là ok.

Trên mạng có đó bạn. Format đơn giản thì chỉ cần vào My Computer -> nháy phải vào USB -> Format... -> nhấn Start và đợi [ lưu ý là để USB trống, nếu không sẽ mất hết dữ liệu ]. Còn Firmware thì mình không biết, mới nghe lần đầu

trecontimdoco

Khuyên mấy pác nếu pro pc thì nạp Firmware thì pro mới làm .làm tầm bậy bỏ uổng . hồi trước em hư cái đem ra tiệm sửa không dc kìa . Hướng dẫn wa web tiếng tàu không ak đọc hok hỉu đâu

941998 Trên mạng có đó bạn. Format đơn giản thì chỉ cần vào My Computer -> nháy phải vào USB -> Format... -> nhấn Start và đợi [ lưu ý là để USB trống, nếu không sẽ mất hết dữ liệu ]. Còn Firmware thì mình không biết, mới nghe lần đầu Nhưng mình bấm Format thì không hiện ra gì hết ?

Các chủ đề có liên quan khác