tình hình là em k dùng nhưng khu trọ có một bà định mua về dùng, bà ấy bảo có loại key chỉ cho PC, có loại chỉ cho laptop, em cãi bảo làm gì như thế, key nào chả dùng cho pc hay laptop được mà bà ấy khăng khăng là mình đúng. vậy tất cả người cho em hỏi BKAV có cái kiểu key cho PC với key cho laptop riêng k ak? ức thật đấy.

Bamard

vâng, thì em cùng nghĩ thế, đằng này bà ấy cứ cãi là có key chỉ laptop mới active được và có key chỉ PC mới active được, em nói thì bà bảo k biết lại còn cãi ngang, bó chiếu.

cunhoanhi

Thì mua key laptop về active PC làm bằng chứng. Mà nói như VN-Zoom®, bạn cung không nên cãi làm gì.

thì mình cũng chả thèm cãi, im lặng là vàng, bà ấy cũng dân IT, toàn cãi ngang, IT gà, cháu cái khỉ gì, bà ấy sinh năm 89 cùng khu trọ mình thôi, trước có lần mình dùng hirent boot để copy dữ liệu sang ổ C sang ổ # rồi cài windows thì bà phán câu làm thế hại máy .thôi đỡ ức rồi, Thank anh em.

Cormack

key nào thì cũng là key thôi, đều acive trên cùng server thôi mà.

dân it mà thế thì vô đối thật

ruaiudh

Làm gì có chuyện phân biệt key dành cho laptop, key dành cho máy bàn

CHắc xài cái laptop nó cài sẵn cho BKAV nên "phán" bừa vậy

ly_quochuy1812

Đời lắm ca khó đẻ thế. Em thì khi mua dcom 3g vì có 2 gói là 100k và 120k cho pc và laptop nên em chọn cho pc(đỡ mất 20k) nhưng con chăm nom khách hàng bảo 2 loại này tương tự nhau anh cứ cài đặt và đăng kí trên pc thì mất 100k còn laptop mất 120k. Trường hợp của em cũng phân biệt pc và laptop đúng là điên éo đỡ dc

sorrylove2902

laptop bà ấy thì k dùng anti virus nào cả.. she mua BKAV cho người quen. thôi close được rồi, k ai comment nữa nhé.tks.

ntlinh_nl92 tình hình là em k dùng nhưng khu trọ có một bà định mua về dùng, bà ấy bảo có loại key chỉ cho PC, có loại chỉ cho laptop, em cãi bảo làm gì như thế, key nào chả dùng cho pc hay laptop được mà bà ấy khăng khăng là mình đúng. vậy tất cả người cho em hỏi BKAV có cái kiểu key cho PC với key cho laptop riêng k ak? ức thật đấy. Không có chuyện đó đâu bạn ơi, key Bkav Pro dùng cho máy nào cũng được nhé

Các chủ đề có liên quan khác