Em có cái file .psd giờ muốn chuyển sang đuôi ảnh thường thì làm thế nào(Nếu đổi trong Save as trong photoshop thì ảnh lại bị mất 1 số chi tiết)

tuanvuanhus

»♥♂L.O.V.E♀♥« Em có cái file .psd giờ muốn chuyển sang đuôi ảnh thường thì làm thế nào(Nếu đổi trong Save as thì ảnh lại bị mất 1 số chi tiết) bạn dùng cái này để chuyển đuôi PSD thành JPG nhé

young_pu_0101

Mấy bác không hiểu ý em rồi.Em dùng save as của photoshop đó.Lưu lại dưới dạng .jpd bị mất cái nền ảnh!

Markus

»♥♂L.O.V.E♀♥« Mấy bác không hiểu ý em rồi.Em dùng save as của photoshop đó.Lưu lại dưới dạng .jpd bị mất cái nền ảnh! mất chi tiết? bác gửi cái file psd qua đây cho em

violet226

Mr.sinhvien mất chi tiết? bác gửi cái file psd qua đây cho em Đây nè bác

Jourdaine

»♥♂L.O.V.E♀♥« Khung hình bác ạ,cả 4 cái nha xuất ra thì cái phần trong khung hình là màu trắng, có gì đâu bác

kuku_t3

Mr.sinhvien xuất ra thì cái phần trong khung hình là màu trắng, có gì đâu bác Thì ở cái .psd nó có mấy cái ô vuông đen trắng đó,tự nhiên nó lại mất đi.Ko có cách nào fix được àk

lucia_84

mình xài PhotoFiltre mở mấy file đó ra rồi save as thì vẫn binhg thường mà , bác này kiếm mấy khung hình được đấy mình giữ lại xài nhé

contraibien

---------- Bài thêm lúc 20:08 ---------- Bài trước là lúc 20:07 ----------

»♥♂L.O.V.E♀♥« Thì ở cái .psd nó có mấy cái ô vuông đen trắng đó,tự nhiên nó lại mất đi.Ko có cách nào fix được àk cái vùng caro đó là vùng trống đó bác chứ không phải là rõ hơn của hình đâu, khi export ra thì thành màu trắng thôi

Các chủ đề có liên quan khác