Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By chuyentinhhacgiay_14
#490523 tui có một chuyện nhờ các pro rành về office chỉ giáo. tui muốn in một bản in word ở chế độ mặt trái, tức là văn bản tui cần in không phải là văn bản nhìn thấy trên màn hình mà là văn bản nhìn ở mặt sau, tương tự như chúng ta nhìn chúng qua gương vậy. Rất mong được sự chỉ dẫn của tất cả người, xin cảm ơn
By y0y0_say_love_with_u
#490535 socbay tui có một chuyện nhờ các pro rành về office chỉ giáo. tui muốn in một bản in word ở chế độ mặt trái, tức là văn bản tui cần in không phải là văn bản nhìn thấy trên màn hình mà là văn bản nhìn ở mặt sau, tương tự như chúng ta nhìn chúng qua gương vậy. Rất mong được sự chỉ dẫn của tất cả người, xin Thank Có ai giúp được tui không vậy ?
By tamnhintrithuc
#490546 thangcohuthtd1 hình như in như vậy thì máy in nó hok in được kiểu đó thì phải .Bạn hỏi lạ quá. Cũng không có gì lạ đâu bạn ạ, mình muốn in fiml bản âm của một văn bản thôi mà, không biết windows có hỗ trợ chuyện này không
By littlebee_Emily
#490557 lamqsb bạn dùng phần mềm để chuyển file word sang dạng ảnh

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Dùng Paint để Flip hình rồi in thôi Bạn chỉ dẫn thêm cho mình được không ? Mình vừa cài Phần mềm này và conver thành dạng ảnh nhưng vẫn chưa đổi thành mặt trái của nó được, giúp mình với nhé. Thank nhiều
By diemtrang7588
#490568 socbay tui có một chuyện nhờ các pro rành về office chỉ giáo. tui muốn in một bản in word ở chế độ mặt trái, tức là văn bản tui cần in không phải là văn bản nhìn thấy trên màn hình mà là văn bản nhìn ở mặt sau, tương tự như chúng ta nhìn chúng qua gương vậy. Rất mong được sự chỉ dẫn của tất cả người, xin Thank Mình cũng chưa hiểu ý bạn lắm, bạn nói rõ hơn để mình chỉ cho. Không biết đây có phải là cái bạn cần không?

Đây là hình ảnh bạn nhìn ở mạt trước

Còn đây là hình ảnh bạn nhìn từ mặt sau
By anhchiyeuminhem2921992
#490572 bobacho Mình cũng chưa hiểu ý bạn lắm, bạn nói rõ hơn để mình chỉ cho. Không biết đây có phải là cái bạn cần không?

Đây là hình ảnh bạn nhìn ở mạt trước

Còn đây là hình ảnh bạn nhìn từ mặt sau
in thế này thì đơn giản thoai mà
By Grant
#490577 Nếu Paint của windows 7 thì bạn làm như sau

Nếu Paint của xp thì bạn vào Image -> Flip / Rotate -> Flip horizontal

Cách khác (ko sử dụng hình)

Nếu bạn xài Word 2010 (word 2007 chắc cũng tương tự) thì bạn tạo Text box rồi nhấn chuột phải vào nó -> Format shape như sau

Word 2003 nếu mình nhớ không lầm thì nó cũng có khả năng xoay chữ trong text box đó bạn
By Meirion
#490581 thangcohuthtd1 in thế này thì đơn giản thoai mà
Quá đúng, đây chính là cái mình cần, bạn chỉ giúp mình nha, mình cũng vừa làm theo cách các bạn kia vừa hướng dẫn cuối cùng thì cũng được nhưng không được như ý lắm
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary