Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By hathuhuong88
#490131 các bạn cho em hỏi. Em mới đăng ký một tài khoản Facebook. Bây giờ em muốn dùng ứng dụng Facebook timeline nhưng em không tài nào kích hoạt được FB timeline. mặc dù em vừa làm theo các bài chỉ dẫn kích hoạt timeline nhưng em thấy không được và trường hợp của em cũng không thấy tương tự các bài hướng dẫn. bác nào biết chỉ cho em với. Em xin úp một số hình ảnh về quá trình kích hoạt em mắc phải các bạn tham khảo.
By il0ve_hackiNg
#490139 hài. mềnh chả KẾT giao diện Timeline. thế mà nó tự động kick hoạt timeline cho tk của mềnh...
By tt_gg
#490145 Đợt trước mình cũng tìm cái này, muốn chuyển sang giao diện Timeline để dùng nhưng tìm cách chuyển mãi không được. Sau đó thằng bạn mình nó gửi 1 cái invite, mình kick vào 1 lần là chuyển luôn.
By Flemming
#490173 manhcuonghd91 hài. mềnh chả KẾT giao diện Timeline. thế mà nó tự động kick hoạt timeline cho tk của mềnh... mình cũng vậy, cái này nó KẾT hợp cho group thì ok, tạo 1 tấm hình lớn cho group hoành tráng, chứ trang cá nhân mà sai cái này khó đọc tin wa.
By anhyeuem_boanhbaothe_vl
#490187 Ac bây giờ lại không vào được FB để mình thử cách của bạn. Nhưng mình vừa làm theo các bài chỉ dẫn trên internet mà vẫn không được. và trình tự thực hiện sau khi làm theo các chỉ dẫn thấy nó khác với các hương dẫn nên không được
By Raedmund
#490196 tài khoản dùng một thời (gian) gian mới có thể kích hoạt. khi nào bạn xem tường của người khác dùng giao diện timeline thì có chữ kích hoạt bên trên đó. còn xóa thì vào trang Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! thử xem
By Nhok_Yumbi
#490204 trungchinhvn mình cũng vậy, cái này nó KẾT hợp cho group thì ok, tạo 1 tấm hình lớn cho group hoành tráng, chứ trang cá nhân mà sai cái này khó đọc tin wa. Đúng vậy mình muốn tạo nhóm chứ không phải trang các nhân. mà định hướng nhóm của mình hợp với giao diện timeline này

---------- Bài thêm lúc 10:23 ---------- Bài trước là lúc 10:17 ----------

---------- Bài thêm lúc 10:24 ---------- Bài trước là lúc 10:23 ----------

luyen_cot Bạn vào đây rồi kích hoạt xem nhé Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bạn luyen_cot ơi hình như có lần mình thử làm theo chỉ dẫn Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! này rồi khi bấm vào Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! thì chẳng thấy nút Get timeline như chỉ dẫn đâu cả
By thuan.tran72
#490206 tưởng cái timeline này là fb nó tự chuyển đổi qua cho mình rồi mà, chỉ có ai không KẾT thì mới phải tìm cách tắt thôi chứ
Kết nối đề xuất:
Hanoi private tour