Em thay đổi pass nhưng không biết vì lí do gì mà giờ đăng nhập yahoo báo không đúng mk, có lẽ em nhớ nhầm hay sai sót gì đó lúc đổi mk

Nhưng trên chỗ đăng nhập nick chat em vẫn còn ghi nhớ mk, ai rành chỉ em với, em vừa làm theo 1 số cách trên mạng bày cho nhưng không được, em không nhớ không biết mã bưu chính là gì, tên đăng nhập thay thế cũng không nhớ, ai rành thì chỉ em với

---------- Bài thêm lúc 23:39 ---------- Bài trước là lúc 23:38 ----------

ai rành chỉ em với em đang dùng tạm yahoo vuxuanda91

Phần mềm em với nhé, thank cả nhà nhiều

fo_tech

Bạn thử đăng nhập bằng máy khác xem . Còn nếu báo sai pass thì bạn phải nhớ 2 câu hỏi bảo mật (an ninh) hay email phụ

girhandboy789

vuxuanda91 Em thay đổi pass nhưng không biết vì lí do gì mà giờ đăng nhập yahoo báo không đúng mk, có lẽ em nhớ nhầm hay sai sót gì đó lúc đổi mk

Nhưng trên chỗ đăng nhập nick chat em vẫn còn ghi nhớ mk, ai rành chỉ em với, em vừa làm theo 1 số cách trên mạng bày cho nhưng không được, em không nhớ không biết mã bưu chính là gì, tên đăng nhập thay thế cũng không nhớ, ai rành thì chỉ em với

---------- Bài thêm lúc 23:39 ---------- Bài trước là lúc 23:38 ----------

ai rành chỉ em với em đang dùng tạm yahoo vuxuanda91

Phần mềm em với nhé, thank cả nhà nhiều bạn kiểm tra xem có bật unikey tiếng việt không , hay bạn vô quên mật (an ninh) khẩu rồi lấy lại

chuottucute1

Bạn lấy lại mật (an ninh) khẩu khác hay do bạn chưa đổi mật (an ninh) khẩu thành công .

Gruddieu

quên mk thì lấy lại bằng 2 câu hỏi bảo mật (an ninh) thôi mà, có gì đâu...trừ khi bạn quên luôn cả câu hỏi bảo mật

quên mật (an ninh) khẩu thì còn câu hỏi bảo mậy và cái email phụ bạn chỉ cần vào chỗ quên mật (an ninh) khẩu đấnh câu hổi bảo mật (an ninh) và email phụ vào rồi vào cái email. đấy đẻ xem lại mật (an ninh) khẩu

Đã đổi mật (an ninh) khẩu rồi thì cái lưu lại trên máy tính chỉ là mật (an ninh) khẩu cũ thôi làm sao bạn đăng nhập vào được nữa. Đổi mật (an ninh) khẩu nó yêu cầu xác nhận bằng cách gõ mật (an ninh) khẩu mới tới 2 lần, mình k nghĩ là bạn quên. Có lẽ bạn để chế độ gõ tiếng việt nên đặt pass nó dính dấu thôi. Xem lại vấn đề này thử nhé Còn mất nick yahoo thì tìm lại bằng câu hỏi vs câu trả lời bí mật, hay là email thay thế, số đt chứng thực. Nếu k có cả các điều kiện trên thì e rằng khó mà lấy lại đấy

tranduyanhlaai

Khả năng rất lớn là do bộ gõ (unikey, vietkey...).

Bạn nên thử vào password bằng 2 cách có bộ gõ và không có bộ gõ (vì không chắc lúc đăng ký bạn mở bộ gõ hay ko).

Đã từng giải quyết cho nhiều zụ kiểu này

Chauncey

Không nhớ câu hỏi bảo mật (an ninh) thì không lấy lại được đâu Thui lập cái khác đi bạn

Ponce

vuxuanda91 thank cả nhà nhiệt tình nhé cái nút Thank to đùng kìa bạn

Các chủ đề có liên quan khác