Bhanu

Khi mình cắm Đầu đọc thẻ nhớ vào pc, máy chạy autoplay gì đó lâu lắm mình nhấp vào close để đóng khung autoplay đó lại rồi mình vào my computer mình không mở Ổ H dc ổ chứ thư mục thẻ nhớ mỗi lần mở lên là đứng máy giúp mình với.

sexx1997

tắt cái autoplay của windows đi,rùi format cái thẻ nhớ đó xem có dùng tiếp được không nhé.goodluck

pui_tei_pe281

huankhu123 Khi mình cắm Đầu đọc thẻ nhớ vào pc, máy chạy autoplay gì đó lâu lắm mình nhấp vào close để đóng khung autoplay đó lại rồi mình vào my computer mình không mở Ổ H dc ổ chứ thư mục thẻ nhớ mỗi lần mở lên là đứng máy giúp mình với. không phải do virus hay thẻ bị lỗi gì đâu trường hợp này mình cũng gặp nhiều rồi, nguyên nhân là do đầu đọc thẻ của bạn thôi nếu có dây cáp cắm vào kết nối giữa máy tính với di động có sẵn thẻ nhớ là được thôi hay mua đầu đọc khác đem theo thẻ nhớ đó thử ngay tại cửa hàng nếu nó nhận thì rước nó về luôn

Gofried

Thẻ nhớ bị nhiễm virus hay là hư rồi, hồi trước mình cũng có cái USB lượm được, mới đầu không sao, 1 thời (gian) gian cứ cắm USB đó vào là đứng máy, bạn nên đổi thẻ nhớ mới đi, còn không format xem thế nào.

Các chủ đề có liên quan khác