Các sư huynh sư đệ thân mến! Mình vừa tìm dc ở trên mạng một số văn bản rất hay định in ra để đọc, nhưng khổ nỗi chúng lại có đuôi .PDF, mà mình vừa dùng rất nhiều trình đọc rồi mà vẫn chỉ đọc dc chứ không in dc, mình vừa thử tìm các phần mềm và trang web chuyển đổi đuôi từ PDF sang DOC nhưng đều báo lỗi, không có khả thi! các bạn có ai rành về chuyện này giúp mình vs!

tui vừa từng dùng Adobe Reader, Foxit Reader nhưng từ khi dùng Nitro PDF Pro 6.x.x là không muốn dùng 2 phần mềm kia nữa vì Nitro có chức năng tạo file PDF từ file văn bản, đọc file PDF, chỉnh sửa trực tiếp file PDF, chuyển đổi file PDF sang Word mà không bị lỗi Font hay lỗi ảnh, in trực tiếp file PDF.......nói chung là rất tốt. Bạn download phiên bản mới theo link sau:

Để điền key cho phần mềm này bạn làm như sau:

01. mở Nitro PDF Pro 6.x.x sau khi cài xong

02. một bảng thông báo hiện ra bạn click chọn "Active" -> "Active Nitro PDF Professional" -> "Next" -> "Active manually using a web browser" -> copy các con số ở mục "Installation ID" rồi gửi qua email: [email protected] để tui lấy số serial giúp bạn (vì mỗi máy tính có một dãy số Installation ID riêng tương ứng với số Serial). Khi có số serial tui gửi thì sau khi click chọn "Active manually using a web browser" bạn hãy nhập số serial vào ô "Activation certificate" và click nút "Activate" để kích hoạt số serial.

blog của tôi: Linhvd3889.wordpress.com

share_all

bạn cho mình phần mềm phá khóa đi, cái fie đó bị khóa, dùng tất cả các phần mềm rồi mà vẫn không in dc! hình như nó có bản quyền

Chuyển sang word có 1 cái lợi:

1. Chỉnh sửa được, có thể co dãn dòng, thêm bớt văn bản để thành tài liệu của mình, tiết kiệm giấy in

Nhưng có mấy cái hại sau:

1. Có nguy cơ lỗi font chữ nếu máy không có đủ font

2. Có thể không giữ được nguyên gốc của tài liệu

- Trường hợp của bạn file pdf vừa bị hóa nên không in được, chỉ cho xem trên máy thôi. lên gg mà tìm phần mềm bẻ khóa file pdf nhé

rok_xit

Nếu file bị khóa (SECURED) thì pạn dùng phần mềm PDF Password Remover ( ) này là đi hết, sau đó in ấn hay copy thoải mái. Nếu muốn Edit hay Convert sang định dạng khác thì cứ dùng Nitro PDF (đây là phần mềm chuyển đổi tốt nhất hiện nay).

Nitro PDF 7:

Krack Nitro:

kudarka_1

snow211 Nếu file bị khóa (SECURED) thì pạn dùng phần mềm PDF Password Remover ( ) này là đi hết, sau đó in ấn hay copy thoải mái. Nếu muốn Edit hay Convert sang định dạng khác thì cứ dùng Nitro PDF (đây là phần mềm chuyển đổi tốt nhất hiện nay).

Nitro PDF 7:

Krack Nitro: link lỗi rồi bạn ơi, kiểm tra lại hộ mình cái

Các chủ đề có liên quan khác