Em kéo mạng tù máy ông hàng xóm qua dây cap dzo lun chay đền đàng hoàng mà bấm dzo kết nối trên máy thì nó chay 2 hình máy tính được 1 lúc thì lại để dấu x xong nó chạy tiếp rồi x cứ thế.

E vừa cài lại windows mà vẫn dzay có phải hư card mạng không ?

Ransom

Bạn dùng cái gì để chia đường truyền ra vậy .Cái này nghi lắm đây

Cái lúc nó dấu x đèn có sáng không ? nếu đèn sáng thì đúng là khó đoán thật , thôi cứ check lại cái dây xem có đoạn nào bị sứt mẻ không .

qua mình cũng bị do cái dây , cứ dc 30s-1' nó lại x , rút ra cắm lại thì dc , nhưng lại bị . xem dây thì chuột gặm lung tung , bỏ đoạn đó đi , bấm lại , lại ngon lành.

ntthuy151

ủa khi kết nối mạng thì dây cap sáng rồi tắt y như buổi tượng 2 máy tính x là do dây hả mấy a để chiều cắm dây qua mấy ông kia thử

amy7917

pó tay thớt, chắc học lớp 1 trốn tiêt dữ lắm hay sao mà viết câu văn lủng củng, lung tung, chữ có dấu chữ ko, đọc mún tẩu hỏa mà cũng...mém không hỉu...

Bạn thử kiểm tra lại dây mạng xem, nếu có dây khác thì thay vào thử xem, ngoài ra Modem có thể bị "khùng" rùi. Modem của mình cũng hay bị vậy, cứ reset thường xuyên.

hoalanhe2005

nếu cắm vào mà card vẫn sáng thì card mạng OK, bạn kiểm tra dây xem có đứt lõi ko. Mình bị nhiều rồi đó

tieubaoa1

chắc đại ý của pé teen 10x này là mạng chập chờn lúc kết nối, lúc thì mất kết nối . Moderm nhà ổng kia mấy cổng loại gì ? koi lại dây dợ ?

phan.akira

qbao0123 Em kéo mạng tù máy ông hàng xóm qua dây cap dzo lun chay đền đàng hoàng mà bấm dzo kết nối trên máy thì nó chay 2 hình máy tính được 1 lúc thì lại để dấu x xong nó chạy tiếp rồi x cứ thế.

E vừa cài lại windows mà vẫn dzay có phải hư card mạng không ? Topic ngó xuống góc phải phần Local area .... xem nó hiện ra chữ gì nào

canhvn88 viết kiểu gì mà khó đọc thế không biết.bọn 9x thì phải Chả hiểu sao lại cứ phải là 9x

---------- Bài thêm lúc 17:21 ---------- Bài trước là lúc 17:21 ----------

qbao0123 Em kéo mạng tù máy ông hàng xóm qua dây cap dzo lun chay đền đàng hoàng mà bấm dzo kết nối trên máy thì nó chay 2 hình máy tính được 1 lúc thì lại để dấu x xong nó chạy tiếp rồi x cứ thế.

E vừa cài lại windows mà vẫn dzay có phải hư card mạng không ? thử cắm cái cổng nối sang nhà bạn vào ngay máy nhà ông ấy xem có được ko, được tức là dây hỏng

oneman_onesmile

mình vừa tìm được chỗ bị kẹt và tháo ra nhưng vẫn gặp tình trạng như dzay không lẽ bị đứt dây luôn hả và bỏ ak...

Các chủ đề có liên quan khác