Treowe

W32.Sality.AT chú download cái này về rồi cài lại.

Auto Driver đấy khỏi lo khoản này nha

Part 1:

Part 2:
copy rồi dán sang tab khác nha, không rồi bảo link đi ẻ Để mình thử

Thanks cậu nha

linhxinh_xinh

bác nhấn chuột phải vào cái driver có dấu chấm than màu vàng đó, rồi chuyển qua tab Details rồi chụp hình đưa lên đây để mình tìm driver cho. hay dùng phần mềm của bác W32.Sality.AT

quaquelhp

1. Cài mới driver cho nó, mình nghĩ bạn đang xài máy bộ của hãng, nên khi mua nó có kèm theo đĩa, bạn lấy đĩa ra mà cài lại driver cho vga onboard của bạn thôi

2. Cái lỗi play video bị giựt thì có lẽ là do vga onboard, cài mới driver như ở trên chắc chữa dc lỗi này, còn không dc thì update driver thôi.

dunghoivisao

Bạn có thể dùng Mypcdrivers hay 3DP Chip để download driver còn thiếu trên mạng về nhé.

Google search cái là ra 1 đống công cụ update driver cho máy tính thôi

hoaithuan

Easy_DriverPacks_5.10 ban có thể tham khảo thêm Phần mềm này ...nó dễ sử dụng lắm..nó tự timg và cài đặt driver cho bạn

blue_ruby

Nếu máy bạn không tắt chức năng restore thì mở nó lên cho nó lui lại thời (gian) điểm trước khi bị xem sao.

holocloan

[v]n.zoom Thanks anh nhiều nghen

---------- Bài thêm lúc 16:34 ---------- Bài trước là lúc 16:23 ----------

Tải cái nào vậy anh ??? Thực sự là e không rành mấy cái này lắm. Nếu không phiền a có thể chỉ dẫn cho e được không

---------- Bài thêm lúc 16:36 ---------- Bài trước là lúc 16:34 ----------

Có phải đầu tiên là chọn OS: windows XP phải không ạ ??!?

Rồi những danh mục dưới nên tải hết hay sao anh ??? Bạn tải VGA và chipset thui!!!!

[v]n.zoom Thanks anh nhiều nghen

---------- Bài thêm lúc 16:34 ---------- Bài trước là lúc 16:23 ----------

Tải cái nào vậy anh ??? Thực sự là e không rành mấy cái này lắm. Nếu không phiền a có thể chỉ dẫn cho e được không

---------- Bài thêm lúc 16:36 ---------- Bài trước là lúc 16:34 ----------

Có phải đầu tiên là chọn OS: windows XP phải không ạ ??!?

Rồi những danh mục dưới nên tải hết hay sao anh ??? Tải cái VGA đấy ^^! Tải 1 cái dc rồi ..xài xong thì reset lại .

Các chủ đề có liên quan khác