tvl_87_boy

tình hình là em xài con dell inspiron. ram 2G. core duo. daọ này không hiểu sao mà tự nhien khi vào web nó chạy chậm quá. mặt dù em khởi động nhanh như bình thường (xài google chrome luôn ấy chứ). chỉ có lướt web là chạy rất chậm. nhiều khi không tải dc web lun. huhu. . kiểu này chắc hết xem phim hay chơi vnz game lun quá. có bác nào biết nguây nhân hay giải pháp nào giúp em với. em tks các bạn nhìu.

lovely_weeds

Bạn xem trong máy tính của bạn có phần mềm MCAfee nào k nha, nếu có thì gỡ nó ra. phần mềm này scan virus khi lướt web nên nếu có phần mềm này trong máy thì khi lướt web sẽ rất chậm.

hathivnmp3

Nếu trình duyệt web nào cũng bị tình trạng này thì đúng là phải coi lại soft antivirus, còn như chỉ 1 vài trình duyệt bị thì coi lại add-on của nó,...

Afham

vulinhvulinh2007 tình hình là em xài con dell inspiron. ram 2G. core duo. daọ này không hiểu sao mà tự nhien khi vào web nó chạy chậm quá. mặt dù em khởi động nhanh như bình thường (xài google chrome luôn ấy chứ). chỉ có lướt web là chạy rất chậm. nhiều khi không tải dc web lun. huhu. . kiểu này chắc hết xem phim hay chơi vnz game lun quá. có bác nào biết nguây nhân hay giải pháp nào giúp em với. em tks các bạn nhìu. Trước hết Ping mạng cái vừa xem có vấn đề gì không, sau đó kiểm tra đến AV , tiếp đến là thử bằng 1 trình duyệt khác

Các chủ đề có liên quan khác