Laurenz

Mình thấy cước diện thoại giờ rẻ lắm mà. Việc gì phải tìm mấy cách đó nhiều cho mệt.

Devon

mình xài mobi4u, gọi 1 phút cũng khoảng 2000d, mà gọi cho bg lần nào ít nhất cũng 10', tính ra cũng đâu rẻ

Trahern

Người ta cần thi mới hỏi chứ mấy pác biết thì chỉ giúp cho người ta .còn tui tìm hiểu nhiều rồi mà toàn tìm gọi free nen không biết giá cước bao nhiêu nữa còn mấy cái tui sài free jo hết rồi việt Nam không được sài
chúc bạn tìm được điều mình cần

Bradfurd

Quote:

Được gửi bởi xuandai

Mình thấy cước diện thoại giờ rẻ lắm mà. Việc gì phải tìm mấy cách đó nhiều cho mệt.

Bó tay. com

@fcmtuan: Bạn có thể dùng Ringvoiz hay VOI Ip (cái này bất rõ lắm) . DÙng cái ring-voiz tốt phết.

lyxuan

có bạn nào xài yapon chưa cho mình hỏi nó thử nó tính phí ra sao

Dino

phí về việt nam 16cent/phút..sang mỹ thì 10cent / phút...nói chung nó rẻ nhưng gọi về vn chất lượng hơi kém.

Edensaw

theo mình bạn có thể vào đây tham tiềmo và sử dụng

mình cũng đang sử dụng cũng thấy khá tốt

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

theo mình bạn có thể vào đây tham tiềmo và sử dụng

mình cũng đang sử dụng cũng thấy khá tốt

Quote:

Được gửi bởi caonguyenbuon

Người ta cần thi mới hỏi chứ mấy pác biết thì chỉ giúp cho người ta .còn tui tìm hiểu nhiều rồi mà toàn tìm gọi free nen không biết giá cước bao nhiêu nữa còn mấy cái tui sài free jo hết rồi việt Nam không được sài

chúc bạn tìm được điều mình cần

bạn có thể vào đây tham tiềmo và sử dụng mình cũng đang sử dụng và thấy rất tốt

Baudier

các anh ơi ! cho em hỏi với , gọi như thế thì trước người ta sẽ tính vào cước phí hàng tháng của mình à , em cũng muốn dùng lâu rùi vì nhà em có bà chị ở bên nước ngoài nhưng bà ý ít online lắm toàn dùng điện thoại để liên lạc thôi

Anh em có ai bít thì chỉ em với : một miếng khi đói bằng 1 gói khi no " các bạn a!

di_vui_ve

bạn gọi đến nước nào vậy bạn có thể dùng một trong các loại dịch vụ tren trang web có một số nước miễn phí đấy

nếu tính trước thì bạn mua thẻ rồi nạp vào gọi thôi

có gì Phần mềm cho mình

yahoo anhtuan_0376

Cisco

toi dang can nhu the de dien cho moi nguoi con congtien nge chu!!!!!!!!!!!

chán quá các bạn ơi.tui tìm hoài mà không thấy!!!!!!!!!!!!!!!!

Heort

Quote:

Được gửi bởi sarabui

các anh ơi ! cho em hỏi với , gọi như thế thì trước người ta sẽ tính vào cước phí hàng tháng của mình à , em cũng muốn dùng lâu rùi vì nhà em có bà chị ở bên nước ngoài nhưng bà ý ít online lắm toàn dùng điện thoại để liên lạc thôi

Anh em có ai bít thì chỉ em với : một miếng khi đói bằng 1 gói khi no " các bạn a!

bạn có thể tham tiềmo giá cả cua voip trên toàn thế giới bang cach vao trang web của mình là

họa nick: [email protected]

dien thoại trên toàn thế giới với giá rẻ đây======

Eshkol

nhà mình có wifi nên mình thử tìm cách gọi từ pc to mobile và ngược lại (mobile của mình là nokia e66 có chức năng wifi) bạn nào biết cách nào thì xin hướng dẩn hoăc cho đất chỉ web để mình tham tiềmo nhé. thanks vừa đọc

Các chủ đề có liên quan khác