Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By be.always

tình hình là em muốn cài lại update win7 thế mà vào thì nó bị như thế này ai biết lỗi này gì giúp em với,tự nhiên không click vào được là thế nào đây ạ.
By peju_kyumin
By nguyenhoang_long2205
#485558 ý mình là muốn cài cái tự update windows thôi.không biết hôm trước mình có vọc cái gì không mà giờ không cài được,cũng không click được vào luôn á.
By Carlo
#485559 kidd2723 ý mình là muốn cài cái tự update windows thôi.không biết hôm trước mình có vọc cái gì không mà giờ không cài được,cũng không click được vào luôn á. Cài lại windows là câu trả lời gọn gàng nhất

some settings are managed by your system administrator : --> bãn em lại là vừa đăng nhập và sử dụng máy tính bằng quyền Admin chưa nhé ? nếu đăng nhập vào bằng tài khoản người dùng phân cấp thường thì đương nhiên là nó không cho can thiệp vào hệ thống rồi , chắc hôm trước nghịch trong phần accoint hả ?
By em_style_lovely
#485574 phuongvn87 Cài lại windows là câu trả lời gọn gàng nhất

some settings are managed by your system administrator : --> bãn em lại là vừa đăng nhập và sử dụng máy tính bằng quyền Admin chưa nhé ? nếu đăng nhập vào bằng tài khoản người dùng phân cấp thường thì đương nhiên là nó không cho can thiệp vào hệ thống rồi , chắc hôm trước nghịch trong phần accoint hả ? đăng nhập đúng rùi mà,hic không lẽ lại phải cài lại windows sao

không còn cách nào khác nữa hả bạn
By noel_fukinou
#485591 máy tính đòi quyền admin mới chỉnh được, chuyển sang ADMIN đi
ohmybaby_1997 Ghost lại windows là ok cần gì ra tiệm. mang ra ngoài tiệm hay ghost làm cái gì?

máy tính nó đòi quyền admin chứ đâu phải hư máy đâu mà ghost

---------- Bài thêm lúc 09:03 ---------- Bài trước là lúc 09:01 ----------

kidd2723

tình hình là em muốn cài lại update win7 thế mà vào thì nó bị như thế này ai biết lỗi này gì giúp em với,tự nhiên không click vào được là thế nào đây ạ. chú cứ chuyện chuyển thành admin thì nó không bị
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym