moon_nice_7688

ai giúp em với, gấp lắm rồi ấy

số là tự dung bản word của em nó bị như vầy. Đang bình thường nó lại trở chứng. em thường dùng time new roman

჻骇땠锇⬰㬇᯦⌕瘽켩䩗ख़褡뒅

huhu_cute

Mình vừa down font tiến trung về rồi nhưng vẫn không thể chuyển đoan văn bản bị lỗi về lại tiếng việt được. Bạn có cách nào chuyển lại được thì chỉ cho mình nhé, càng cụ thể thì càng tốt. thanks!

be_b0nb0n

1. File word của bạn bị lỗi --> khó khắc phục đấy .

2. Bôi đen đoạn đó rồi chọn các loại font như Arial , times new roman , vni-times xem nó có nhận không .

Hartmann

taolahaimap 1. File word của bạn bị lỗi --> khó khắc phục đấy .

2. Bôi đen đoạn đó rồi chọn các loại font như Arial , times new roman , vni-times xem nó có nhận không . đúng rồi đó

manhtruong_z

taolahaimap 1. File word của bạn bị lỗi --> khó khắc phục đấy .

2. Bôi đen đoạn đó rồi chọn các loại font như Arial , times new roman , vni-times xem nó có nhận không . chắc là không được đâu, chả lẻ cách đơn giản vậy mà chủ threat không nghỉ ra hay sao..

multinhan chắc là không được đâu, chả lẻ cách đơn giản vậy mà chủ threat không nghỉ ra hay sao.. Đúng là cách này em vừa làm thử rồi nhưng không được. . Lên font.com down hơn 2000 font về ngồi thử với từng cái trong ctrl +D cũng không được. Không lẽ là do virus ??? Bản word này em để trong usb tính mang đi in nhưng chưa in được, hôm qua bật lên thì bị như vậy . Khổ lỗi là không có bản lưu

kiniem_2007

duoikhongdo Đúng là cách này em vừa làm thử rồi nhưng không được. . Lên font.com down hơn 2000 font về ngồi thử với từng cái trong ctrl +D cũng không được. Không lẽ là do virus ??? Bản word này em để trong usb tính mang đi in nhưng chưa in được, hôm qua bật lên thì bị như vậy . Khổ lỗi là không có bản lưu Vậy thì file đó của bạn bị lỗi rồi . Dùng phần mềm cứu dữ liệu lại nhé . Lên google gõ phần mềm cứu dữ liệu office

Các chủ đề có liên quan khác