Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By kenshin7611
#482902 các bạn cho em hỏi! Em mới cài windows 7 lại tự nhiên các thư mục trong ổ cứng của em hiện lên cái biểu tượng ổ khóa, nhấp vô thì nó báo lỗi permission và nhất quyết không cho vô thư mục, nhấp chuột phải lên thư mục và vào mục security phân quyền lại everyone thì vô được. Mà máy em tới mấy ngàn thư mục chưa kể các file lẻ tẻ ở ngoài cũng bị khóa như vậy. Nếu như làm từng cái thư mục lẻ tẻ như vậy thì chết em, có mà cả ngày! Có cách nào mà fix lại cái toàn bộ tất cả các thư mục với một thao tác nào đó không các bác. Chỉ em với, chứ làm lẻ tẻ vậy em đuối quá! Đuối như trái chuối luôn các bạn ạ!
By hoangduc0520
By summerain203
#482916 homme_reve các bạn cho em hỏi! Em mới cài windows 7 lại tự nhiên các thư mục trong ổ cứng của em hiện lên cái biểu tượng ổ khóa, nhấp vô thì nó báo lỗi permission và nhất quyết không cho vô thư mục, nhấp chuột phải lên thư mục và vào mục security phân quyền lại everyone thì vô được. Mà máy em tới mấy ngàn thư mục chưa kể các file lẻ tẻ ở ngoài cũng bị khóa như vậy. Nếu như làm từng cái thư mục lẻ tẻ như vậy thì chết em, có mà cả ngày! Có cách nào mà fix lại cái toàn bộ tất cả các thư mục với một thao tác nào đó không các bác. Chỉ em với, chứ làm lẻ tẻ vậy em đuối quá! Đuối như trái chuối luôn các bạn ạ! ôi bác này có chữ kí thật đọc và lạ
By angelhell_188
#482948 bangduongca Bạn chụp và up lên để xem rõ hơn mới giải quyết được, trường hợp này mình chưa gặp.

Lỗi phân quyền ( Biểu tượng ổ khóa trên các thư mục)
By vy.hoang
#482955 thì vô không tư vấn đuọc pác nên đành up phụ pác sem có cao thủ nòa giúp pác thôi :d

homme_reve Trời! Tưởng Pác vô giúp được em! Ai dè vô kết chữ ký vậy thôi hả!
By Hildbrand
#482963 Nếu vậy cách tốt nhất là cài lại windows 7 đầy đủ lại, bác sợ không có Cr-ack windows 7 thì tui chỉ cho.
Kết nối đề xuất: