vanganhmm_52

chẳng hiểu sao bị thế này nhỉ? ai biết chỉ em với
...hình chụp bằng điện thoại hơi mờ. các bạn thông cảm

myclass11

hình của bạn mờ quá. bạn repair rồi đó, nhấn finish cho máy khởi động lại là được thôi. Nếu vẫn không được thì bạn cho đĩa vào repair lại lần 2, và thử nhấn vào hàng chữ xanh từ dưới lên xem thế nào.

webbie_da_styl3

haivu58 hình của bạn mờ quá. bạn repair rồi đó, nhấn finish cho máy khởi động lại là được thôi. Nếu vẫn không được thì bạn cho đĩa vào repair lại lần 2, và thử nhấn vào hàng chữ xanh từ dưới lên xem thế nào. tsk bác vừa giúp nhưng bác có để ý thấy có chữ could not... không.em chạy chưa đầy 30s là nó báo như thế này.đã thử chạy lại rất nhiều lần.Do windows lâu lâu bị lỗi màn hình xanh mà không muốn mất dữ liệu nên mới repair lại thôi

pe_bau

MÌnh cũng vậy, cho vào repair, nó bảo ok, xong nó lại chạy lần 2 lại bảo không dc, mình bỏ đĩa ra rồi mà nó cứ vào trong repair, làm đi làm lại như vậy k biết làm thế nào để vào dc window cả, lại phải ghost,hix, k biết chức năng repair để làm gì nữa

gian_ho

KO biết các cậu thế nào chứ mình vừa sử dụng chức năng repair này khá nhiều, thấy khá ổn. Sau khi repair là vào lại windows bình thường

Arthur

Repair không được thì cài lại windows đi. Muốn giữ lại tài liệu thì vào minixp hay Win7 PE copy sang ổ khác rồi cài lại.

hiz...win, avast update thường xuyên rồi 1 đống phần mềm rồi driver...nghĩ đến là thấy mệt rồi.hiz.thôi xài tạm vậy.khi nào chết luôn rồi tính

Các chủ đề có liên quan khác