narutocr7

Cái chrome của mình có cái toolbar Brothersoft

Ai vui lòng chỉ giúp cách gỡ nó đi với

Edmond

click chuột phải vào thanh công cụ đó rồi bỏ chọn cái tiêu đề của thanh công cụ đó đi là dc, hay là bạn vừa setup 1 phần mềm nào đó zùi nó cài đặt thêm các ứng dụng trên chrome, bạn gỡ bỏ phần mềm đó đi là xong

Cute_Sky

mình muốn không hiển thị thanh công cụ đó thì làm thế nào vậy ? để thanh công cụ đó nhìn khó chịu quá

tracy_terry

cái này chắc do lúc cài phần mềm cứ next nhiệt tình mà không thèm nhìn đây mà. bạn vào add or remove program hay dùng phần mềm gỡ bỏ nào đó gỡ bỏ cái toolbar đó đi là được

nhOx_hon3y

Vào Tùy chọn > Công cụ > Tiện ích mở rộng lớn rồi tắt nó đi là được.

ve_dai

biết thế nào là tiệc ích mở rộng lớn ko.

biết thì chỉ không biết thì thui...

chuột phải và thanh trên rùi tắt cái toolbar đi là ok...........

vãi cả háng...

cái này chắc chắn mới cài cái phần mềm j nên có biểu tượng ngôi sao màu xanh của brother soft kìa....ngay bên công cụ tùy chọn...

ẩu quá, cài mà cứ next next mà không đọc kỉ..........

Lisabet

m đồng ý với ý kiến của bạn này.click vào đó,chọn disable or uninstall nó đi.rồi thử vào mục add-on của GC(quên mất tên rỗiem nó có còn k,vào ctrol panel mục program,xem cái brother-sòt có còn được cài đăt ở trên máy k.còn là cứ vứt bỏ hết.

m nhìn cái icon biết ngay là của brother-soft.down nhiều của nó nên nhẵn mặt rùi

dthung_2000

sao của mình không thanh công cụ đấy nhỉ, mà có thì cứ để đấy cũng được có sao đâu

bạn kích vào tùy chọn hình cái cờ lê

sau đó vào phần công cụ(tools)

chọn mở rộng lớn (extensions)

trong tab extensions bạn chọn ứng dụng (app) muốn gỡ bỏ chọn gỡ bỏ (uninstall) là ok

p/s: mình vừa tìm ra!!! hay thank phát

Henwas

Mình cũng bị như bạn này, cũng vừa làm theo các bạn nhưng vẫn còn. Khi mình nhấn chuột phải vào thanh đó nhưng không thấy hiện lên mục gì cả để mình gỡ nó đi

Ronan

để cũng đẹp mà lại tiện, còn nếu không nhấn chuột phải vào vùng trong cho đó, sau đó bỏ dấu tick ở cái cuối cùng(hiển thị trang đánh dấu)

nếu không bạn dùng your un.. pro, xem cái nào mới có thì xóa nó đi là ok

Hardy

kích chuột phải vào biểu tượng phần mềm mà bạn mới cài. nằm bên cạnh cái CLÊ của GOOGLE CHROME rồi chon gở bỏ nó là xong.

roselove_456

Click vào cái cờ lê->công cụ->tiện ích mở rộng->unistall->khởi động lại Google Chrome la ok

kuku_t3

chọn phiên bản google chrome nao cu nhat se không có thanh đó , mình cũng đinh như bạn nên giờ phải chơi đồ cổ nè !

daihung777

Zê! mò được rồi.

các bạn click phải vào thanh tiêu đề của chorme (ngang hàng với các tab, nhưng ở vùng không có tab)

sau đó chọn "trình quản lý tác vụ".

trong cửa số hiện ra, có các trang mình đang mở, các ứng dụng như flash.. sẽ có một cái đáng nghi, đó là thành công cụ!

GoodLuck!

Các chủ đề có liên quan khác