Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By greenpearl_vt3112
#472995 tình hình la thế này ạ_ bạn em sáng nay nó vừa bị kẻ gian lấy trộm mất Laptop ( cửa phòng vừa khóa thế mà nó còn phá khóa ra để lấy )_ máy bạn mk' không cài phầm mềm tìm dấu vết hay theo giỏi Laptop gì cả, Em muốn hỏi trên ketnooi.com/forum có ai biết ngoài cách tìm lại Laptop bị mất cắp qua các phầm theo giỏi, tìm dấu vết thì còn cách nào khác tìm lại Laptop bị mất mà không cần đến các phầm kia không ạ,
By tekening_van
#473018 Hiện nay công nghệ GPS chị tiến hành trên mobile và xe tải thôi bạn à làm gì có trên Lap
By Sty]es
#473030 Rất khó, Vi laptop rất dể để bán nên khả năng tìm lại gầncoi nhưsố 0. Có hên thì công an vào cuộc thi may ra còn khả năg
By kiepcodon228
#473033 Nhờ công an đi bạn ơi.

Dạo này mất cắp nhà trọ nhiều quá, cẩn thận nha các bạn. Vào ktx cũng tương đối nhưng cũng chưa chắc đâu
By luna_cute90
#473057 coi như số mình đen đủi thôi bạn ạ.có thể dùng gps cũng được đấy.nhưng mà phải biết chế cơ.dùng điện thoại gắn vô laptop
By baby14170311
#473069 Dùng phần mềm Prey có bản quyền, khi nào mất lên trang chủ đăng nhập rồi điều khiển máy bị mất ( chụp ảnh màn hình, chụp ảnh webcam để nhận dạng hung thủ, xóa bỏ dữ liệu để tránh bị đánh cắp, và chức năng ghi lại thao tác bàn phím như keylog, địa chỉ Ip máy đang kết nối internet, thông báo đứa đang dùng máy mình, phát ra tiếng bip để biết vị trí... có được những thông tin trên thì công chuyện còn lại là báo công an bắt nó.

Phần mềm này có phiên bản miễn phí và phiên bản bản quyền. Mình vừa test mà thấy cũng ok tuy không chụp ảnh bằng webcam được thôi.
By manutd5624
#473071 đã mất rồi thì chấp nhận thôi bạn ah, báo bọn công an cũng chả tìm lại được đâu, chúng nó chỉ ăn tiền thôi chứ chả có tìm đâu. bạn báo rồi lại mất thời (gian) gian lên làm tường trình này nọ mà rốt cuộc chả tìm được j cho mình (mình mới mất 2 cái luôn nè)
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary