trungcpm

Chào các bạn, cho hỏi làm thể nào chuyển từ dạng này:

sang dạng không cần bấm vào hình vẫn thấy. Ý mình là nội dung ảnh hiển thị dạng nhỏ, thay vì dạng hình núi biển như trên.

thắc mắc mong được giúp. Cám ơn.

Thân !!!!

Culvanawd

Bạn làm theo cách của bạn bên trên chỉ là được nhé.

P/s: Lần sau bạn nên đặt tên topic rõ ràng 1 chút nhé.

Garatun

Việc chuyển cách hiển thị file hình rất đơn giản mà chủ thớt lại đặt topic với tiêu đề khó hiểu quá, có điều thấy lạ là nếu với kích thước hình như của máy chủ thớt hiển thị thì vừa phải là chế độ large icon rồi chứ nhỉ? Sao lại không thấy hình?

Thank sự phản hồi nhanh của các bạn, cảm ơn...

hihi, câu trả lời của "lamqsb" vừa trả lời câu hỏi của mình...Thank các bạn, lamqsb, prokotex..

Bỏ qua vì tớ không thể diễn tả nội dung câu hỏi.

...................................

Tiện đây cho mình hỏi tại sao mình lại bị thế này???, Mình vừa cài đầy đủ driver và có dùng driverscanner 2012 để check.

Thank sự nhiệt thành của các bạn.

Mô tả: Nó có dấu chấm than màu vàng. và click vào.

why can't it start ???.

milanista2410

trong này người ta nói là thiết bị vẫn hoạt động được dù bị dấu chấm than màu vàng, không biết máy bạn thế nào

Xin thưa đây là clone của mình: yahooms7.

Mình xin hỏi 1 chút nữa, vì không muốn cho bài đăng bị trùng lặp, trở ngại chuyện đọc của các bạn giúp đỡ.

Thông tin PC mình (Laptop acer 5750 aspire i3)

Và startup:

Mình dùng Norton IS, và quét virus thường xuyên. Mình bảo đảm máy tính không bị virus.(mình có chút ít kinh nghiệm về surfing wed,...nên đảm bảo không vào nguồn link không chính thống để bị dính chưởng), rác thì dọn everyday các bạn ơi.

Mình thấy nó khởi động hơi chậm (start up cũng không có gì chạy ngoài driver hệ thống +ad muncher+ IDM và NIS).

Xin các bạn cho lời khuyên về máy mình để giúp nó khởi động nhanh hơn).

Thank you.

Any suggestion please?

Thân!!!!!

nhatha2380

lamqsb trong này người ta nói là thiết bị vẫn hoạt động được dù bị dấu chấm than màu vàng, không biết máy bạn thế nào
Thank sự phản hồi nhanh của bạn

Bạn nói đúng, máy vẫn hoạt động bình thường, hihi mình chỉ thắc mắc là nó có sao không vì thấy it can't start usually

Thanks again, man

---------- Bài thêm lúc 13:38 ---------- Bài trước là lúc 13:32 ----------

Mong các bạn lũy ý cho mình nhé.

Thành thật cảm ơn.

I have to sleep now.

Các chủ đề có liên quan khác