Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By duykaka54
#464855 Chào tất cả người, em cần tất cả người giúp em cách cài Cr-ack windows 7 và đường link cài với ạ, em Thank tất cả người nhiều
By nguyenphongthao25
#464906 Bạn cop link sau và past vào trình duyệt của bạn và tải về: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

sau đó bạn mở lên và làm như hình dưới:

Bạn muốn Cr-ack windows thì click vào ô windows đó, nó sẽ hiện ra bảng và làm lần lượt như sau nha:

Chờ 1 lúc nó báo full, sau đó bạn tắt và khởi động lại máy là được thôi.

Lần sau nhớ vào google thì hay hơn bạn ah (không bị tất cả người chửi) vì cái này có quá nhiều trên google, bạn chỉ cần gõ và tìm nó sẽ cho bạn không biết bao nhiêu kết quả, và cái này không khó tìm đâu bạn ah.

Chúc bạn thành công.
By Maximo
#464954 Bạn đừng Cr-ack windows 7,hãy cài một trong 2 bản Windows 7 PROFESSIONAL hay ENTERPRISE xong cứ để chế độ dùng thử 30 ngày,đến cuối tuần(khoảng thứ 6),lên VNZ kiếm key MAK để kích hoạt bản quyền hợp pháp sử dụng cho sướng.
By share_all
#464955 Có à, vậy khi nào lên xin vài key về vậy phamtranphan Bạn đừng Cr-ack windows 7,hãy cài một trong 2 bản Windows 7 PROFESSIONAL hay ENTERPRISE xong cứ để chế độ dùng thử 30 ngày,đến cuối tuần(khoảng thứ 6),lên VNZ kiếm key MAK để kích hoạt bản quyền hợp pháp sử dụng cho sướng.
By cua_pnl
#465004 key share có hạn thôi, hơn nữa windows 7 bản ultimate vẫn trội hơn đôi chút, Cr-ack wim 7 thy có nhiu cách lắm và cũng khá đơn giản để làm, cứ lên google tải windows 7 loader về (rất dễ kiếm) về rồi chạy file Cr-ack thôi, đơn giản như cài game thui
By Glendale
#465389 haivu58 Bạn cop link sau và past vào trình duyệt của bạn và tải về: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Bạn muốn Cr-ack windows thì click vào ô windows đó, nó sẽ hiện ra bảng và làm lần lượt như sau nha:

Lần sau nhớ vào google thì hay hơn bạn ah (không bị tất cả người chửi) vì cái này có quá nhiều trên google, bạn chỉ cần gõ và tìm nó sẽ cho bạn không biết bao nhiêu kết quả, và cái này không khó tìm đâu bạn ah.

Chúc bạn thành công. Link bị hư rồi bác ới, ai giúp em với nào

---------- Bài thêm lúc 11:07 ---------- Bài trước là lúc 11:06 ----------

haivu58 Bạn cop link sau và past vào trình duyệt của bạn và tải về: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Chúc bạn thành công. Link bị hư rồi bác ới, ai giúp em với nào
By jupi1402
#465391 camlncm Chào bạn,

Bạn vào trang này để tham khảo nhé:

Link k vào được bạn ơi
By Shaan
#465392 tinhocdn Link bị hư rồi bác ới, ai giúp em với nào

Bạn cop rồi past chứ đừng click chuột trực tiếp vào link. Bạn đọc kỹ chứ

Chúc bạn thành công
By tigonhoa57
#465403 haivu58 Bạn cop link sau và past vào trình duyệt của bạn và tải về: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Chúc bạn thành công. Down cái này về chạy..ok! bạn copy link rồi dán vào trình duyệt đó..chứ đừng kick trực tiếp!

---------- Bài thêm lúc 12:21 ---------- Bài trước là lúc 12:21 ----------

haivu58 Bạn cop link sau và past vào trình duyệt của bạn và tải về: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Chúc bạn thành công. Down cái này về chạy..ok! bạn copy link rồi dán vào trình duyệt đó..chứ đừng kick trực tiếp!
Kết nối đề xuất: