Ives

Dạo gần đây rapidshare hơi chuối, USENEXT thì khó Xơi, mà MEGAUPLOAD lại mở rộng lớn ở ViệtNam, nên theo kinh nghiệm của tui thì MEGAUPLOAD là lựa chọn số 1! NHƯNG

Tại sao chúng ta phải chịu Popup quảng cáo của Megaupload nhỉ, bực mình nhất là khi cài TOOLBAR của nó mổi lần Down là phải đối mặt với hàng đống Popup quảng cáo dạng XXX của nó, tui khuyên các bạn bất nên cài cái thằng MEGAUPLOAD TOOLBAR đó mà hãy làm theo cách sau để đở phải mắc công tốn chổ trống cài đặt nó làm chậm tốc độ của hệ thống, mà vẫn download tẹt ga...... ........ 200kb/s đó là tốc độ tui đo được KHÁ HẤP DẪN PHẢI KHÔNG?

Vào Start--> RUN---> gỏ "regedit" ---> ENTER

*Tìm tới nhánh sau: HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Windows\Curr entVersion\Internet Settings\User Agent\Post Platform

* Click nút phải chuột chọn New/String Value với NAME là "MEGAUPLOAD 1.0"

* khởi động lại máy, bây giờ bạn có thể Download tẹt ga rồi đấy

Chúc các bạn thành công!!!!!

Blagden

Có thật không bạn , đây là cách download ngựa speed mà không cần cài Mega Toolbar à

Chetan

Trích:

levu103

đây là tài liệu mình sưu tầm từ HVA nên cũng chưa rõ lắm

thế bạn vừa thử chưa

honda

Trời đất! Khổ quá yh. Thằng MU cùi mía lắm. Thường thường níu có link MU là có RS. down RS còn sướng hơn nhìu !!! Có một cái Acc thôi là phà ga lun

Huw

cho hỏi bất thấy folder

HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Windows\Curr entVersion\Internet Settings\User Agent\Post Platform trong windows 7

Wegland

Đã test chưa mà khi download mình chọn Free hay chọn Premium vậy, có Pro nào test rồi thì cho ý kiến nha !

Berwynne

Đâu đơn giản thế?
Nếu dùng FF thì cài add-on "MegaUpload time attack" ( ), nó sẽ loại bỏ quảng cáo, khỏi cần chờ 45s hay 25s, chữ cappcha cũng rất to khỏi sợ nhập lầm.

Các chủ đề có liên quan khác